ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 15 ความจริง

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 11, 2018, 02:46:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Pan

Kitti Wongsa

thum2520

แบบนี้ นพถ้าจะแย่นะ อกหักชัวร์ๆ เลยแบบนี้ แต่ก็ดีครับจบแบบดี ๆ

marcut

โธ่ สุดท้ายนพก็หลอกเมจริงๆ ดีแล้วที่เมรู้เรื่องก่อนจึงถอนตัวได้ทันกลับมาหาต้น ไม่งั้นคงจะต้องเสียใจอยู่คนเดียว ดีแล้วที่จบแบบมีความสุข

ballnakrab

ิเป็นไปตามที่คิดว่าเรื่องนพต้องแตกแน่  ผิดจะทำให้ถูกก็นะ คนรักจริงก็ต้องชนะใจล่ะ ::Beggar::

solomon1977

เสียดายจริงครับตอนหน้าก็จบแล้ว....ในที่สุดน้องเมก็กลับมาหาพี่ต้นแต่ถ้าน้องเมท้องกับนพแล้วเอาลูกมาให้พีต้นพต้นจะน่าสงสารมากเลยครับขออย่าให้เป็นแบบนั้นเลย

Townster Rizel

ใกล้จบแล้วสินะครับ น่าเสียดายจริงๆ อยากให้ท่านเขียนเรื่องใหม่มาอีกเรื่อยๆนะครับ

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
เนื้อเรื้องยังน่าติดตามเช่นเคย แม้เป็นแนวที่ชอบน้อยไปนิด
ขอบคุณในงานดีๆครับ

playzaa56

นพไม่น่าใช้บี ควรจะตัดให้ขาดไปเลย งี้ก็อดซิครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องเมรู้ความจริงแล้วและบอกให้นพรู้พร้อมกับบอกเลิก ว่าแต่นพจะยอมปล่อยไหม และถ้าต้นรู้ว่าเมมีอะไรกับนพแล้ว ต้นจะยกโทษให้น้องเมไหม ถ้าทั้งสองคนให้อภัยกันและเริ่มต้นกันใหม่พร้อมกับเดินทางไปอเมริกาด้วยกันก็ดีนะ....????

finex

เมต้องสอนต้นเรื่องบนเตียงแน่ๆเลย ขอบคุณครับ ::Bloody:: ::Bloody::

tjnet

ต้นจะรู้ความจริงด้วยแล้วคงให้อภัย

Nu metal

สุดยอด หักหลังไอ้นพ บ้าง มันทำแบบนี้ ได้ไง ครอบครัวแตกร้าว 

ต้นสู้ๆๆๆ  

Ackadej Wongchaya

งานนี้มีหักมุม น้องเมรู้ความจริงว่่าถูกหลอก หวังว่าคงจบและจากกันด้วยดี

Nong5670

อาจารย์ต้นหรือจะสู้อาจารย์เมที่เรียนจบสาขาเพศศีกษาแล้ว