ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] รวมหนังUNCENวงCRB48 (21เรื่อง) ***อัพเดทเพิ่มลิ้งโหลดแล้ว

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 19, 2021, 10:17:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แชมป์ว่าว2020

puppyjang

longpipo

unknowz2012

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

maddognut

impos007

ร่วมด้วยช่วยโดเนท เป็นกำลังใจให้ครับ  ชุดนี้เยอะมากแต่ละเรื่องเด็ดๆทั้งนั้น ขอบคุณมากครีบ

pretxo

มาแบบนี้ไม่เคยเห็น แต่หน้าตาน่ารักทุกคน บางคนหน้าตาคุ้นๆ
รึ เป็นการรวมรุ่น จัดทำเป็น Album พิเศษ
Thank (เม้นท์ Edit ต่อได้ด้วย น่าจะสนุก)

magnum s

งานคุณภาพสุดๆเลยครับ ผมชอบแนวหมู่อยู่เป็นทุนอยู่แล้ว
นี่รวมเด็ดๆมาให้หมดเลย
ถูกใจ Ruri กับ Uta มากๆครับ
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะครับ

theoatboy139

ohh เดี๋ยวนี้มีคลิปตัวอย่างด้วยย สุดยอดครับ หลายๆคนคงเลือกง่ายขึ้น แต่ผมเอาหมดอยู่ดี5555

hnongchem

CRB48 น่ารักทุกคนเลยครับ แถมมีหลายเรื่องด้วย
ทั้งแบบเดี่ยวและแบบทีม แต่ที่ผมชอบที่สุดก็ Ren Azumi นี่แระครับ
น่ารักสุดๆ

gijoe

legolus01

เพิ่งรู้ว่ามีวงแบบนี้ด้วย ถ้ามีในไทยสงสัยจะดังเป็นพลุแตก

dj.bird

ขอบคุณครับ ที่แบ่งปัน น่าดูทุกเรื่องเลยครับ สุดยอดจริงๆครับ น่ารักทั้งนั้น