ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...15 ถ่านไฟเก่า

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 19, 2018, 02:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HatHU

จัดมาให้ติดกัน 2 วัน ครับ ช่วงนี้ว่างเพราะลาพักร้อน ก่อนติดตามเนื้อเรื่องขอสรุปประเด็นคอมเมนท์นิดนึงครับ

-   หลายคนเดาถูกว่าวัชเป็นใคร ตอนนี้จะเปิดเผยครับ 
              -   หลายคนกลัวผมจะเขียนไปทางสายดาร์ค ผมรับรองครับว่าไม่ดาร์ค ผมเป็นพวกอัศวินเจไดครับไม่เข้าสู่ด้านมืดแน่นอน 555
              -   ขอบคุณหลายคนที่อินกับตัวละคร เสนอแนะแนวทางมา หลายคนคงหลงรักนาเข้าแล้วเหมือนผมแน่ๆ เลยมีแอบหวงแอบห่วง ผมรับรองผมจะทะนุถนอมนาอย่างดีให้มีความสุขกับเรื่อง sex ที่สุด เพราะฉะนั้นฉากโดนข่มขืน โดนรุมโทรม หรือทะเลาะจนเลิกกันไม่มีแน่นอน แต่อาจจะมีดราม่าบ้างเพิ่มอรรถรส
              -   ขอบคุณเป็นพิเศษกับคุณ phoowadol , diaby , tyttkcu kcu , peddo , ข้าจะแทงเจ้า , Blackjack, nawin , jjhj1988  , Zoso , myidol ,และอีกหลายๆท่านกับคอมเมนท์ที่สร้างสรรค์ รวมทั้งอีกหลายท่านที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ ผมชอบอ่านคอมเมนท์ครับ
              -   ขอบคุณที่อ่าน Flashback ผมสะท้อนความคิดของตัวละครอื่นมาให้อ่านกันในนี้ บางทีก็อาจจะคลี่คลายสิ่งที่หลายคนสงสัย เช่น ล่าสุดก็ประเด็นในรถ นาบอกสามีว่าแค่โดนลูบขา แต่จริงๆโดนล้วงไปแล้ว ประมาณนี้ นึกแล้วก็ขำ เราทุกคนรู้แต่สามีนาคนเดียวที่ไม่รู้ 555 
              -   ตอบคุณ casa ฉากยั่วมากไปคนอยากอ่าน xxx ก็เบื่อสิครับ 555 จริงๆก็มีสลับกันไปขึ้นอยู่กับบท ส่วนประเด็น Relationship เค้ามีกันมานานแล้วครับ ผมลองเขียนแบบวางเรื่องให้น่าสงสัยแล้วเฉลยตอนนี้
              -   ผู้แต่งไม่ใช่คนโรคจิตนะครับ ผมมีหน้าที่การงานดี ครอบครัวอบอุ่น อายุก็ไม่ใช่น้อย 555 แต่งเรื่องเสียวแค่งานอดิเรกครับ
              -   สุดท้ายอย่าคิดถึงเหตุถึงผลกันเลยนะครับ นี่เป็นแค่เรื่องแต่งไม่ใช่เรื่องจริง
             (หมายเหตุ ภาพประกอบจาก internet)

Flashback : เมื่อคืนนี้นานอนไม่ค่อยหลับ นานึกถึง ธวัช ที่สามีเรียกว่า วัช หรือ เจ ที่นาเคยรู้จัก นาตกใจที่เจอเจ เจก็ตกใจที่เจอนา นาคิดถึงภาพเด็กช่างที่เคยตามจีบจนนาใจอ่อน เจคือคนแรกของนา เจสอนให้นารู้จัก sex ที่เร่าร้อนตลอดหนึ่งปีที่คบกัน จนกระทั่งนาจับได้ว่าเจมีคนอื่น เมื่อคืนนาเล่าสามีไม่หมด ไม่ได้เล่าเรื่องดูดปาก ล้วงหน้าอก ล้วงร่องเสียวจนนาเสร็จสม เจแชทมาขอรื้อฟื้นความสัมพันธ์ตลอดอาทิตย์ที่ผ่านมา เจบอกว่าถ้านาเซ็กซี่เร่าร้อนแบบนี้ตั้งแต่แรกเจคงเลือกนา นาขอให้เจเก็บเรื่องของเราเป็นความลับ ตอนนี้นาไม่รู้จะบอกสามียังไง นาโกรธเพราะนาไม่อยากรื้อฟื้นความหลัง แต่สุดท้ายความคิดถึงรสสวาทของเจก็ชนะ นาตกลงร่วมรักกับเจ ยอมให้เจแตกใน นาไม่ได้ทำเพราะประชดสามี แต่นาทำเพราะโหยหารสสวาทที่ผ่านมา สามีไม่รู้ว่าเจคือแฟนเก่า นาน่าจะบอกตั้งแต่แรกว่าเจคือแฟนเก่า ถ้ารู้ว่าเป็นแฟนเก่าเค้าจะว่ายังไง ตอนนี้นาคิดไม่ตกจริงๆ แต่ช่างมันเถอะ ค่อยว่ากันทีหลัง กินข้าวเที่ยงเสร็จแล้วขอจัดต่อให้สาแก่ใจเลย

สิ่งที่เติมเต็ม  ...15     ถ่านไฟเก่า

ผมลงมาคอยข้างล่าง ผมไม่หิวเลยตอนนี้ ผมหงุดหงิดเฝ้ารอให้ทั้งสองกลับมา นาไม่อยากมีไรกับวัช แต่ทำไมถึงร่วมรักกันเร่าร้อนเหลือเกิน ผมอยากรู้ว่าเค้าไปกินข้าวกันที่ไหน จะทำอะไรกันบ้างในรถ หรือเค้าแอบไปเอากันที่ม่านรูดแล้ว แต่ความคิดก็ถูกหยุดด้วยเสียงรถของวัช ทั้งคู่กำลังเดินเข้ามา ผมขึ้นไปแอบอยู่ที่ชั้นสอง แต่ทั้งคู่ยังไม่ขึ้นมา ผมย่องลงมาแอบดู ก็เห็นทั้งสองยืนนัวเนียกันอยู่ในครัว

วัชโอบกอดนาจากด้านหลังกำลังล้วงควักที่เป้าของนาซึ่งยังอยู่ในกางเกงยีนส์สั้น ปากก็ไซร้ซอกคอนา นาก็ไม่น้อยหน้า เอามือเอื้อมไปข้างหลังจับคลึงท่อนเอ็นของวัชไปมา ทั้งสองนัวเนียกันพักใหญ่ วัชดึงเสื้อเปลือยไหล่ของนาลงค้างไว้ที่เอว แล้วถอดกางเกงยีนส์สั้นของนาออก เผยให้เห็นชุดชั้นในสีขาว วัชจับคลึงหน้าอกแล้วล้วงมือลงไปในเสื้อชั้นใน มืออีกข้างก็ไม่น้อยหน้าล้วงลงไปที่ร่องเสียวของนา

ทั้งสองนัวเนียกันอย่างเร่าร้อน ไม่นานนาก็หันหน้ามาถอดเสื้อผ้าให้วัช ตอนนี้ทั้งคู่เหลือแค่ชุดชั้นใน ทั้งสองดูดปากแลกลิ้นกัน ลูบคลำกันอย่างหื่นกระหาย
         "ไปข้างบนมั้ย" วัชชวนนา นาส่ายหัว
         "ตรงนี้แหละ นาอยากทำตรงนี้"  นาบอก วัชยกนาขึ้นนั่งบนเคาน์เตอร์ครัว จูบไซร้นาเลยลงมาที่หน้าอก ก่อนปลดตะขอชั้นในอย่างชำนาญ วัชดูดนมนาสองเต้าไปมา นาแอ่นตัว แอ่นนมให้เข้าปากวัชได้ถนัด นาทำหน้าเสียวสยิวแล้วหันมาเห็นผมยืนแอบดูอยู่ข้างบันได นาส่งสายตายั่วยวน อ้าปากครางตั้งใจให้ผมเห็น   ผมไม่รู้ว่านามองผมทำไม คงตั้งใจยั่วยวนผม วัชลากลิ้นเปลี่ยนลงมาที่เป้าของนา วัชเลียลงบนเป้า พร้อมกับดูดขบ น้ำลายวัชทำให้เป้านาเปียก มองเห็นเส้นขนสีดำลางๆ นาทนไม่ไหวแหวกกางเกงในออกด้านข้าง วัชพอเห็นก็รีบแหย่ลิ้นเข้าไปในร่องเสียว นายังมองผมแบบท้าทาย จนผมอายไม่กล้าสู้สายตา นาร้องครางกระเส่า
         "เสียวที่สุดเลยยยยย... นาจะไม่ไหวแล้ว ใส่เถอะ" นาดึงวัชขึ้นมาประกบปากเอามือเอาเท้าเกี่ยวกางเกงในวัชออก แล้วจับท่อนเอ็นวัชให้ตรงร่องเสียว ผมไม่คิดว่านาจะปล่อยตัวปล่อยใจขนาดนี้ นาไม่คิดถึงถุงยางเลย วัชจับก้นนาประคอง ก่อนค่อยๆอัดท่อนเอ็นเข้าไป นาปล่อยมือจากท่อนเอ็น เปลี่ยนมาเป็นกอดคอแล้วดูดปากแลกลิ้นกัน 

ผมไม่เคยมี sex กับนาในครัวมาก่อนไม่คิดว่ามันจะเร่าร้อนขนาดนี้ ตอนนี้นาไม่มองมาที่ผมแล้ว แต่หลับตาพริ้มปากก็ดูดแลกลิ้นกันอยู่ วัชกระเด้าใส่นาเป็นจังหวะนุ่มนวลแต่แข็งแรง จากนั้นก็เปลี่ยนเป็นเร่งเร็วขึ้น วัชถอนปากไปดูดนมนา นาเอนกายพิงข้างฝาให้วัชโน้มตัวมาดูดกินนม นาร้องครางแบบไม่อายว่าใครจะได้ยิน ไม่นานนาก็ตัวเกร็งร้องโอ้ยเสียงดัง ถึงจุดสุดยอดไปอีกครั้ง วัชยังคงไม่ยอมหยุด ดึงตัวนาลงมาจากเคาน์เตอร์ จับนาโก้งโค้งค้ำกับเคาน์เตอร์ครัวแล้วสอดเอ็นเข้าทางด้านหลัง วัชบีบขยำก้นพลางกระแทกพลาง นาร้องครางอีกครั้ง วัชไม่แค่กระแทกแต่ยังมีการส่ายการบดการหมุน จนนาต้องเอามือบีบนมตัวเองเพื่อแบ่งเบาความเสียวช่วงล่าง นาโดนกระหน่ำความเสียวต่อเนื่องจนตอนนี้ขาเริ่มสั่นแทบยืนไม่อยู่ นายึดแขนตึงหันหน้าไปแลกลิ้นกับวัช วัชแลกลิ้นแต่ท่อนเอ็นก็ขยับต่อเนื่อง วัชร้องครางด้วยความเสียว ทั้งคู่ร้องครางระงมเสียงผสมปนเปกัน นาเริ่มเสียวจนทนไม่ไหว ฟุบหน้าลงบนเคาน์เตอร์ วัชเร่งเครื่องสุดท้ายส่งนาขึ้นสวรรค์ก่อนกระตุกตัวเองถึงสวรรค์ตามนาไป นาทรุดตัวลงนั่ง ร่องเสียวหลุดจากท่อนเอ็น ผมนึกว่านาหมดแรง แต่นากลับหันหน้ามาดูดท่อนเอ็นที่เปื้อนน้ำกามอยู่ สายตาก็หันมามองผม น้ำผมแทบกระฉูดกับภาพตรงหน้า

ทั้งสองจูงมือเข้าไปในห้องน้ำ นาแกล้งเปิดประตูห้องน้ำทิ้งไว้ ผมเห็นทั้งสองล้างตัวทำความสะอาดกัน สักพักก็ดูดปาก นาพิงผนังห้องน้ำ วัชเปลี่ยนเป็นดูดนมมือก็เขี่ยร่องเสียวไปด้วย วัชเขี่ยร่องเสียวจาก 1 นิ้ว ก็เริ่มเพิ่มเป็น 2 และ 3 เหมือนเมื่อวาน นาร้องระงม วัชช่ำชองจนทำให้ผมนึกถึงพระเอกหนัง AV  วัชรัวนิ้วในโพรงสวาทของนา จนนาต้องกรีดร้อง นากางขาออกให้นิ้ววัชเข้าออกถนัด วัชดูดนมสลับข้องไปมา บางทีก็เปลี่ยนไปดูดปาก นาเอื้อมมือจับท่อนเอ็นวัช คลึงบ้างรูดบ้าง แต่ไม่เต็มที่นักเพราะมัวแต่เสียวอยู่กับร่องสวาทที่โดนวัชเขี่ยอยู่ นาเริ่มตัวเกร็งกอดวัชไว้แน่น นากดหัววัชจมอยู่กับหน้าอก ช่วงล่างก็ส่ายไปมา เสียงครางก็เริ่มดังขึ้นๆ ไม่นานก็ตัวกระตุกน้ำทะลักออกมาจากร่องเสียว นาน้ำแตกอีกแล้วจากที่ผมเคยเห็นเมื่อวาน นาร้องครางด้วยความสุขสม จับวัชดูดปากขอบคุณ สักพักทั้งคู่ก็ออกมาใส่เสื้อผ้า ผมเลยรีบหลบขึ้นชั้นสอง ไปประจำที่ห้องเก็บของรอดูเหตุการณ์ในห้องนอน

แต่ผิดคาด เกือบ 20 นาที ก็ไม่เห็นทั้งสองขึ้นมา ผมเลยต้องลงไปดูข้างล่าง ได้ยินเสียงครางแว่วมา ทั้งสองซุกไซร้เล้าโลมกันอยู่ที่โซฟา
        "ไปที่ห้องนอนเถอะนา" วัชชวน
        "ทำกันที่นี่แหละไม่ต้องขึ้นไปข้างบน" นาบอก ผมแอบดูก็เห็นทั้งสองนัวเนียกันอยู่ที่โซฟา เสื้อผ้ากองอยู่ที่พื้น นาอยู่ในชุดชั้นใน ส่วนวัชนั้นเปลือยกายล่อนจ้อนไปแล้ว

นาขึ้นคร่อมอยู่บนตัววัช ทั้งสองแลกลิ้นกัน นาเอาช่วงล่างถูกับท่อนเอ็นของวัช วัชเอามือขยำบีบก้นนา กางเกงในนาตอนนี้กลายเป็นจีสตริงไปแล้วเพราะวัชดึงขึ้นมาจนเห็นแก้มก้น วัชใช้มือเขี่ยร่องก้น เขี่ยร่องเสียวของนา นาร้องเสียว ปากก็ยังแลกลิ้นกันอยู่ นาแลบลิ้นออกมาให้วัชดูดเลีย ลิ้นชนลิ้น เขี่ยกันไปมาดูร้อนแรงมาก วัชดึงตัวออกมา แล้วอ้อมไปด้านหลัง นายังโก้งโค้งอยู่วัชดูดเลียแก้มก้น แล้วดึงกางเกงในลง นาถอดกางเกงในแล้วถ่างขาให้กว้างมองเห็นทั้งร่องก้น และร่องเสียว วัชใช้ลิ้นเลียร่อง ลากลิ้นตรงร่องเสียวยาวถึงรูก้น นาโอดครวญ

"เสียวววว..... เสียววววมาก...." วัชได้ใจลากลิ้นแบบเดิม มือก็เอื้อมมาปลดเสื้อชั้นในนาออก สักพักวัชก็หมุนตัวทำท่า 69 โน้มตัวดูดเลียร่องเสียวนา สลับกับใช้นิ้วเขี่ยไปด้วย นาก็ไม่น้อยหน้าโลมเลียท่อนเอ็นวัชอย่างเอร็ดอร่อย นาแอ่นช่วงล่างกระแทกลิ้นและนิ้วของวัช วัชก็กระดกท่อนเอ็นขึ้นลงใส่ปากนา ปากสวยๆของนากำลังดูดอมท่อนเอ็นของลูกน้องเก่าผม ผมรู้สึกเสียวจี๊ดขึ้นมา ผมชักไม่แน่ใจว่าผมควรจะออกไปห้ามดีมั้ย เพราะภาพตรงหน้ามันทำให้ผมเริ่มระแวง ตอนกับชัย นายังพอจะยับยั้งชั่งใจ แม้ช่วงหลังจะพลาดไม่ใส่ถุง กับเฮียทรนาก็ใส่ถุงทุกครั้ง แต่ตอนนี้นาไม่สนใจ ไม่คิดถึงถุงยางเลย นาคงประชดผมแน่ๆ

ผมล้มเลิกความคิดที่จะออกไปห้าม เพราะภาพตรงหน้าทำให้ผมเอ็นแข็ง นากำลังดูดอมท่อนเอ็นวัชที่นั่งอยู่บนโซฟา นาดูดแบบเร่าร้อน รุนแรง ขึ้นสุดลงสุด ผมมองจากทางด้านข้างเห็นนาดูดสลับเลียอย่างช่ำชอง มือก็ลูบไล้บนตัววัช บ้าง บางทีก็สอดนิ้วใส่ปากวัชให้วัชดูดอมนิ้ว นาลากลิ้นลงมาที่ร่องก้นวัช แล้วเอาลิ้นจี้ที่ใต้อัณฑะ วัชห่อปากด้วยความสยิว นาลากลิ้นโลมเลียตั้งแต่ปลายเอ็นจรดร่องก้น วัชแหงนหน้าหลับตาด้วยความเสียว ในที่สุดก็ทนไม่ไหว จับไหล่นาให้ขึ้นมา นายกขาขึ้นคร่อมหันหลังให้วัช แล้วหย่อนร่องเสียวคร่อมท่อนเอ็น วัชกอดนาจากด้านหลังจูบไซร้แผ่นหลัง นาเริ่มบดขยี้ท่อนเอ็น นาไม่มีผ่อนแรง แต่กลับกระแทกใส่วัชเต็มสปีด วัชเอื้อมมือมาขยี้หน้าอกเหมือนจะให้แหลกคามือ ดูเหมือนจะรุนแรงแต่นากลับชอบกระแทกใส่วัชต่อเนื่อง ในที่สุดก็ทนไม่ไหวร้องครางเสียงดังแล้วลดความรุนแรงลงเพราะถึงจุดสุดยอดไปอีกครั้ง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ติดตามเรื่องใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่ https://fictionlog.co/u/HatHU และ http://www.tunwalai.com/profile/4133106/hathu?page=1 นะครับ

sthanya

ผัวไม่รู้ว่าเป็นแฟนเก่า ถ้ารู้จะเป็นยังไง นาก็ระลึกความหลังซะเต็มเหนี่ยว

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

ข้าจะแทงเจ้า

ตอนนี้เฉลยแล้วว่าวัชเป็นใคร แต่ก็ลุ้นอยู่ว่าถ้านาบอกความจริงว่าวัชเป็นแฟนเก่าจะมีดราม่าไหม

surway2532

ตอนแรกนาอาจจะทำเป็นบ่ายเบี่ยงไม่อยากมีไร เพื่อให้ผัวขอให้ทำ จะได้เข้าทางนาแน่เลยจัดเต็มซะขนาดนั้น

mr_nt9

เป็นการระลึกที่ถึงใจสุดๆ เติมเต็มให้ชีวิตสุดๆ เหมือนกัน

radeon26

สามีนาจะรู้ไหมว่านาไม่ได้ประชดแต่เป็นการรื้อฟื้นความหลังกัน เขียนได้น่าติดตามมากครับ

pipat1923

เจแฟนเก่านา เคยมีอะไรกันมากก่อนและเป็นคนแรกของนา ยิ่งติดใจในรสสวาท ร้ายไม่เบา ให้สามีคิดว่าประชด จะได้ให้เจจัดหนักสนองตามต้องการในอารมณ์  ::GiveMe::

mr.supply

สุดยอดครับผมว่ากำลังดีละลงตัวครับอีโรติกบ้างผสมดราม่าข้นๆ บ้าง ชวนติดตามดีครับแต่อยากเสริมอีกนิดว่าตอนฉากจบของตัวละครแต่ละตัวไม่อยากให้ตัดจบลงเลยครับให้มีทางลงค่อยจบหรือดราม่าแรงไปเลยก็จะดีครับ ขอบคุณครับ

keng7799

pamaaeng

นึกว่า แอบประชดผัว
แต่ที่ไหนได้ ถ่านไฟเก่านี่เอง
มิน่าล่ะ ถึงได้ร้อนร่านขนาดนี้

แอบๆ ไม่ยอมบอกผัวให้รู้
ตั้งใจอะไร หรือปล่าว? นะ

bangsan

Che Phermphrom

นาจัดกับแฟนเก่าแบบไม่เกรงใจสามีเลย คงเสียวนาดู อยากให้มีแบบสามีออกมาแจมด้วยจังครับ

kriangbaac

เดาถูกด้วย เป็นแฟนเก่าจริงๆ ถ้าสามีรู้จะมีดาม่าหรือปล่าวครับ

sakda silakhom

นาเติมเต็มสามีจนล้น ตัวเองก็แทบหมดแรง

eak111

ขอบคุณมากครับ ตกใจเลยไม่นึกว่าจะเดาถูก  พระเอกระส่ำระสายละ ทีนี้