ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กักตัวนัวสวาท...ตอนที่ 17 ปาร์ตี้ผิดแผน

เริ่มโดย HatHU, มกราคม 31, 2021, 04:08:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thep59

สงสัยงานปาร์ตี้ครั้งนี้ น่าจะมีสวิงนะครับ

jeditay

ต้องหาเวลาจัดหนักกะแก้วซะแล้วนะช่างยุจัง

เจริญ รุ่งเรือง

หวังว่าคงจะทำใจได้นะครับ
และคงจะตัดใจได้

aQuarium

แยกคู่กันทำไม ก็จัดรวมๆ กันไปเลยนั่นแหละ อิอิ

volpe

สุดท้ายเหนหมดไม่แยกห้องหรือเปล่าครับแบบนี้

chatjane4234

น่าจะจัดกันข้างนอกทั้งสองคู่เลยนะ ไม่น่าแยกเลย อยากเปลี่ยนคู่ก็แค่สะกิด ไม่ต้องรอจนเสร็จถึงจะได้เปลี่ยน

gt2010a

วัธน์กวี

สงสัยจะไม่ใช่ชายสองคนแล้วซิคงมามาหลายคนแน่เลย

Best21795

น่าจะสวิงห้องเดียวเลย เห็นกันชัดๆว่าจะหนักขนาดไหน

terapoong48

มีบันทึกคลิปไว้แบล็ค​เมย์ยังแก้วได้นะท่าน

jabavox

เบลไปไกลแล้วจริงๆ อยากรู้ว่าถ้าเป้กลับมาจะเป็นยังไงต่อ

cannavaro

nar007

เก็บหลักฐานไว้มั่ง เผื่อต้องเอามาโชว์ ไว้จับผู้ร้ายปากแข็งครับ