ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark NTR Story ตอน กรรม

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 02:54:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpnttn

สงสัยรอบหลังจะไม่ได้ป้องกันแล้วมัง แต่ กรรมของใครหว่า

อ้อ เป็นคำสอนของอาจารย์นี่เอง ว่าแต่ ที่ตัดสินใจบวช แล้วลูกสาวล่ะ ไม่ดูแลเหรอ ไม่ได้ผิดอะไรด้วยเลยนะ แบบนี้จะสร้างกรรมเพิ่มอีกทางรึเปล่า

Heavent01

ครั้งแรกพออภัยครั้งสองคงเป็นสันดาน ต้องเอาออกจากชีวิตไป

Daybreak

Dark สมชื่อจริงๆ ครับ อยากรู้ตอนจบเลย

jackkie

อ่านไปสะเทือนใจกับเมธีว่าเกิดอะไรขึ้น​ ช่างหวิวๆเสียจริง

typhoon41

กรรมยังไง รึว่าผัวก็นอกใจเหมือนกัน

evilbenz

อย่าบอกนะว่าอ้อยไปได้กับพ่อนะครับ

Au Nanma

Invisibleman

Chakkrit Luecha

plot0440

yumer

cologo12

แบบนี้เรียกว่ากรรมนะครับ กรรมของใคร หรือว่าตัวผัวก็เคยมีชู้มาก่อน

St-james

modena

ความเงี่ยน อยู่เหนทอกรรมแล้วละ