ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 2-3 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2017, 04:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Micky Miku

คล้ายๆแบบว่าสับแล้วทำเป็น เฟรงเกรนสไตเลยครับ ดาร์คมากเลย

patapon01

virus747

เดาเนื้อเรื่องยาก แต่นางเอกน่ารักก็น่าติดตาม

ch021

::JubuJubu:: นางเอกน่ารัก ผมดำก็น่ารัก ผมนี่เลือกไม่ถูกเลย

yakuzasktza

ติดตามผลงานมานาน ชอบลายเส้นเรื่องนี้ ขอบคุณนะครับ

pisanuman3

นางเอกวาดได้สวยมากๆ  รูปร่างดี  เนื้อเรื่องก็แปลกดี น่าติดตาม

tenlovemom

ชอบแนวนี้ครับโดนใจมากอ่านละหื่นขึ้นคอเลย

nano1234

เนื้อเรื่องจะดาร์คมากขนาดไหน แต่ที่อ่านมาต้องลุ้นทุกหน้ากระดาษเลยครับ

tamama

kob_wj