ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wise Speak]JK Tamamo no Shuugaku Ryokou Oppai Challenge:ทามาโมะแสบซ่าส์[สีล้วน]

เริ่มโดย oswald, เมษายน 28, 2019, 03:50:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

แนวชอบโชว์เบาๆ ซักเรื่องนะครับ
นำแสดงโดยทามาโมะ จิ้งจอกเก้าหางพันปีจาก Fate/EXTRA และ FGO

sthanya

คราวหน้าต้องจัดให้ใหญ่กว่านี้ ไม่รู้ไหวรึเปล่า

MooOon

ขอบคุณที่สละเวลาแปลให้ได้อ่านครับ ทามาโมะ นี่ทำไมชื่อเเลดูคุ้นๆ

เหมือนพวกเเนวจิจอกหลายๆเรื่องชื่อเเนวนี้หรือป่าว คุ้นหูแปลกๆ

เอาตรงๆ เเยวฮิลลิ่ง+สาวรุกก่อนเเบบนี้ชอบมากนะ เเต่สงสารอย่าง?

พวกนักเรียนคนอื่นหรือสาวๆอื่นไม่สงสัยหรือแปลกๆบ้างหรอว่าทำไม

มีเเต่ทามาโมะ มีหูมีหาง หรือโรงเรียนนี้มีสาวมอนตัวอื่นด้วยอะ?

bigboy001

::Thinking::  เป็นแนวการโชว์ที่พยายามจะแอบเยกัน แปลกไปอีกรูปแบบหนึ่งอะนะ ว่าแต่นางเอกเป็นจิ้งจอกหรือว่าแรกคูนกันแน่นะ 555+ ::DookDig::

nowhereman

นางเอกนี่ เหมือนแมว มากกว่าจิ้งจอกนะเนี่ย ลายเส้นขำๆน่ารักๆ มากกว่าชวนเสียวนะครับ

keatmano

ทัศนศึกษา หรือ outdoor xxx กันแน่  ::HoHo:: มีสาว ๆ แบบนี้ไปด้วย เหนื่อยแย่เลย

elviswhat

อันนี้ไม่ได้ไปทัศนศึกษาแล้วนายท่านอ้นนี้เหมือนไปฮันนีมูนมากกว่า แถมยังแอบโชว์เรื่อย ๆ เลยน้าแม่สาวน้อยจอมซนตนนี้ ร้ายกาจจริง ๆ เลย

yopern

ไปทัศนศึกษาทีที่แสนหนื่อย แต่ก็น่าเหนื่อยนะมีนมขาวๆให้กินตลอดทางเลย

jachal

นายท่านพาทามาโมะสาวออกมาแบบนี้ เสียวน้ำกระจายหลายยก

(จิ๋ว)

แหม๋ นางจิ้งจอกนี่ อ่อยได้ทุกที่ทุกเวลาเลยนะ  หมั่นไส้

แต่ก็เหมือนว่าจะหายตัวได้รึไงนะ นายท่านถึงเห็นอยู่คนเดียว
เสียวอยู่คนเดียวเลย... ::Bloody::

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

siwapol55

ทำกันขนาดนี้ มาคิดแล้วก็แปลกที่ไม่มีใครสังเกตเห็นบ้างเลย
ขอบคุณมากครับ

Hungry

ขอแค่วันเดียวก้อได้ ไม่ต้องทัศนศึกษาถึงสองวันหรอก ::Dribbling::

shetarsk

นี่น่าจะเป็น ฮันนีมูลทริปมากกว่านะ แต่จัดกันแบบนี้มันก็จะลุ้นๆ หน่อยนะ

Hawaalaew

์ินี่ัมันฮันนี่มูนแล้วแบบนี้ ว่าแต่ทามาโมะนี่ก็ยั่วเก่งเกินไปแล้วนะ เป็นนายท่านเธอนี่ก็เหนื่อยน่าดู