ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 24, 2018, 08:29:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

YuGi

Mooze

กริชนี่มันเจมส์บอนด์ชัดๆเลยครับ 

Debaker Singlek

อ่านสนุกดีนะครับ แนวสืบสวนปลอมตัวทำงานใรองค์กรลับและเรื่องลับขององค์กรที่บางคนทำเพื่อเรื่องส่วนตัว ชอบๆๆๆ

Kingmar

นึกว่าคุณเอมจะเสร็จตอนนี้ อยากอ่านแล้วครับ

Sanya Jai

แม้กระทั้งสงครามบนเตียงก็ต้องชิงไหวชิงพริบกันเลย ไม่ทันได้อึบกันเลย อิอิ

Aphiwat Korsrilabutr

พระเอกเราเก่งอย่างเทพ​ สุดยอดมาก

morekung

สิ่งที่ทองก้อนสงสัยเป็นจิงแล้ว ถ้าช่วยจริงทองก้อนเราจะเป็นคนทรยศองค์กรไหม

champcass005

เหมือนพิมจะไม่ตายนะ รู้สึกรูปประโยคมันย้อนแย้งกันอยุ่นะ ขอบคุณมากนะคับสำหรับ งานดีมีคุณภาพ

T-maesai

น่าติดตามครับ เหมือนเรื่องสั้น

keng7799

ตกลงนายกริชฆ่าน้องพิมพ์เหรอครับ  รูสึกเหมือนคุณเอมจะหลงรักนายกริชนะ ตอนที่เล่าว่าคนที่รักโดนรถชนตาย

yuth2011

บทเสียงแรกของเรื่องนี้มาพร้อมกับความตาย​ มันส์

winking

เเนวสืบสวนแบบนี้น่าติดตามมากครับมีฉากฆ่าฉากเสียวปนกันสนุกๆ

deknarak2500

sawatcat

เนื้อเรื่อง​เริ่มเข้มข้น​ขึ้น​แล้ว​อยากรู้ตอนต่อไป​มาไวๆนะจะคอย

neo-dark

ภาระกิจหักเหลี่ยมบนเตียง น่าเล่นว่ะ55