ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

grabungza

โป้งมันมีแผนอะไรของมัน น่าจะตามน้ำไปก่อน น่าจะมีทีเด็ดเพราะมันหื่นสุดๆ

Sc0019

pljimmylq

ขอบคุณครับ
มาอ่านไม่ทันโหวตสักที ::Cheeky::

12457890

กลับมาเก็บรายละเอียดครับอีกรอบครับ
อ่านกี่รอบก็สนุกทุกรอบเลย  ขอบคุณมากครับ

Demons_tee

ขอบคุณมากครับ นาน ๆ เข้ามาติดตามที โหวตไม่ทัน

tulatula

อ้าวน้องแป้ง​ ท่านร้จะโนโป้งรุมซะม้าง

zeekky

ขอบคุณครับ แป้งนี่ความลับแยะดีแหะ

NO_77

jakrasri

หมั่นไอ้โป้งจริง เริ่มอินละ ฮ่าๆๆ

3yoyoyo

เป็นห้องของใครหนอ ว่าแต่คบไอ้โป้งนี่จะเสียหายไม๊หนอ

jibxonly

ลุ้นๆๆ ห้องใครหว่า เนื้อเรื่องน่าติดตาม ขอบคุณครับ

synivorn

นายหนุ่มเกือบไปแล้ว  ขอลุ้นว่าทีเด็ดที่จะใชัจัดการน้องแป้งได้คืออะไร