ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 07, 2020, 06:14:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GongGang

แค่ฝันก็ขนาดนี้ พอตื่นมาจะขนาดไหน น่าติดตามจริงๆ

Edit : หูย อันนี้ดีมาก ตัวละครมีมิติ มีเรื่องราวที่น่าติดตาม ขอบคุณมากครับ

ab123ab123

5555 ฝันบอกเหตุป่าววะ
อ่าว?? ยังไงนิ งานเข้าละ

The Naive

ท่าทางลูกเลี้ยงอยากจะได้แม่เลี้ยง

แม่เลี้ยงก็สวย แถมมีเพื่อนน่ารักมาให้เอาถึงบ้านอีก อะไรมันจะโชคดีขนาดนี้นะ

OverG

กุเห็นแต่แม่เลี้ยงยังไม่เห็นเซ็กเฟนเลยซักคนงงเม้นว่ามีเซ็กเฟนตั้งแต่ตอนยังไม่editแบบนี้กะได้หรอ
แต่เอาเป็นก็น่าจัดอยู่แต่ตอนนี้ยังงงอยู่เลยว่าตกลงจะเป็นไง  ::Grimace::
_____
::Thankyou:: ทำไมชีวิตมึงดีจังวะมีเซ็กเฟนขี้เงี่ยนแล้วก็มีแม่เลี้ยงสุดเซ็กซี่ตอนจบที่อย่างลุ้นตอนหน้าจะเป็นไงต่อ

Peapea302

เปิดเรื่องมาก็ฝันเรื่องอย่างว่ากับแม่เลี้ยงเลยนะ ปากบอกไม่เอาๆ แต่แม่เลี้ยงสวยขนาดนั้นใครจะทนไหว

มีเพื่อนแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะเนี่ย ร้อนแรงใช้ได้เลย

heromomo

แม่เลี้ยงสวยอย่างนี้ไม่น่ารอดหรอก

Edit เจอกันแบบนี้แม่เลี้ยงคงรู้แล้วละว่าเกิดอะไรขึ้นในบ้าน

gfthebc

เปิด​เรื่อง​มา​นี้​กลาย​เป็น​ว่า​ฝัน​ไป​ แต่​ฝัน​อย่าง​นี้​แสดงว่า​ก็​แอบ​คิด​แอบ​หวัง​ไว้​แน่​ๆเลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ แม่​เลี้ยง​กลับ​มา​เจอ​แบบ​นี้​ อาจจะ​ไป​กระตุ้น​ความ​รู้สึก​ที่​มี​ต่อ​ลูก​เลี้ยง​ก็​เป็น​ไป​ได้​นะครับ​

nuy999

BlackSkuLL

ว่าจะอ่าน แต่โดนดักว่า ดราม่า เศร้า เลยลังเล 555

เรื่องนี้น่าจะสนุกอยู่ คงไม่จบแบบทั่วๆไปละมั้งเนี่ย

อย่างน้แยให้ตัวละครมันมีหลายมิติหน่อยก็ดี

13igboss

กำลังฝันดี...คุณแม่ไม่น่าเข้ามาปลุกเลย รออ่านตอนต่อไปนะคับ

thanad.tetra

เริ่มต้นชี้นำ โอกาสฝันกลายเป็นจริงสูงมาก 
รอลุ้นเลยครับ

dosmissu

คุณแม่จะมีใจให้ด้วยหรือแม่สวยซะขนาดนี้ไม่เก็บไปฝันสิแปลก