ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uirou] Flower of the Dead ดอกไม้แห่งความตาย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 18, 2018, 06:55:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

leolouis

pj762856

2206

อ่านไม่จบครับโหดเกินน ท่านkaterพลังกล้าแข็งยิ่งนักแปลเรื่องนี้ได้

Nattawut Huyagon

::YarKK:: ::DayDream::เนื้อหาดูแล้วสนุกชอบแนวซอมบี้เถื่อนๆแบบนี้อยู่แล้ว

nokiaon2

อะไรมันจะโหดขนาดนี้เครื่องตีไข่นี้สุดยอด แนวนี้แปลกดีอ่านแล้วกะเพลิน เปิดหูเปิดตาดี

bomb1021

bomb1021

อ้าวจบพลิกล็อค ตอนแรกนึกว่าซอมบี้จะกลับมาไล่ขย่มตำรวจ

เอาหนะ ตอนจบยังมีคนดีอยู่บ้าง

theaoof aof

tiwlytwin2

ryu

อ่านแล้วทำไมผมลุ้นให้กลับตาลปัตร ไม่ได้เป็นซอมบี้นะ

twincock

Nabisca Sathu

แม่เจ้า เล่น2รูเลยไอโฉด

จริงๆ ควรยิงทิ้งตั้งแต่ยังไม่เอาเลยนะ แต่อย่างว่าเดี๋ยวไม่ได้อ่านอิอิ 

กฎตั้งมาเถอะครับ กว่าจะแปลได้แต่ละตอนยาก แค่ อ่านแล้วคอมเมนท์ก็ถือเป็นแรงใจอย่างนึงให้คนแปลแล้วครับ ส่วนตัวผมไล่อ่านตอนเก่าๆก่อนค่อยมาตอนใหม่ๆ

มณเทียร น

ขอให้เลือกทางแรกแบนเถอะครับ อย่าเลิกแปลเลย เรื่องนี้แสดงออกทางด้านมืดของคนที่มีอำนาจเป็นเรื่องปรกติ กฤหมายอยู่ในมือไม่มีใครตรวจสอบอยากทำอะไรก็ได้ ถ้าตาแว่นคิดแบบนี้ได้ก็ฆ่าหัวหน้ามันซะ จัดฉากให้เหมือนถูกซอมบี้ฆ่าตาย  ::Angry::  ตาแว่นนายแน่มาก