ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Hansel and Gretel ฮันเซลและเกรเทล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2020, 01:56:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

โอโหวว สร้างความสนิทระหว่างพี่น้อง รอดูแม่ทดเลยย

ต้องขอบคุณพ่อนะนี่ที่เอาใาทิ้งได้เมียสองเลยยย

l2aito

น... นิทานพื้นบ้าน ไม่สามารถมองเป็นแบบเดิมได้อีกต่อไปแล้ว

กินแม่มดตะหากละ ไม่โดนกินแล้ว

sevennine

มันหนาวก็ต้องการไออุ่นเป็นธรรมดาแล้วมารู้อีกว่าพวกเราไม่ใช่พี่น้องแท้ๆกันทุกอย่างเข้าล๊อคหมดมันต้องจัดแล้วล่ะ

อ้าวตอนจบได้ทั้งน้องและแม่มดเป็นเมียเลยโคตรจะดีอะไรเช่นนีิ

Kenny127

เเต่เเรกกะจะเข้ามาอ่านโด เเต่พอเจอนิทานเกริ่นก่อน ก็เลยอ่านมันซะเลย ละเพลินด้วยนะ555 ทำเอาลืมเลยว่าต้อง เฟบคืนนี้

ijfkdory

thegift52

นิทานด้านบนอ่ะเล่าได้ครบ แต่ด้านล่างน่าจะเด็กแบบ 18 19 มากกว่า แต่จำได้ว่าซีรี่ชุดนี้ สมองไม่จำเป็นครับ โยนทิ้งตามคำแนะนำได้เลยทุกเรื่อง  ::Oops::
.
เป็นเด็กดี อ่านฉลากบนขวดด้วย ส่วนคุณแม่มด ถึงจะไม่ได้กินเป็นอาหาร แต่ได้กินไปตลอดกาล ก็น่าจะคุ้มอยู่นะครับ  ::HoHo::

siwapol55

ซีรีย์นิทานสยิว กลับมาอีกแล้ว
เป็นซีรีย์ที่ชอบมาก คอยตามอ่านตลอด
ตอนจบ พี่น้องคู่นี้ น่าจะไปแม่มดเย็ดแน่เลย
ขอบคุณมากครับ
เดาถูก กลายเป็นการจบลงอย่างมีความสุขโดยแท้

bigbuff

เนื้อเรื่องในพาร์ท2 นี่น่าจะเอาไปอ่านให้เด็กมัธยมฟังคงจะมันส์

hentaiknight

เห๋นภาพตัวอย่าง ว่าจะทักว่าผิดกลุ่มหรือเปล่าครับ
แหม ที่ไหนได้ พอมาต่อของจริงนี่สนุกเลย

------------
ไม่ผิดหวังที่ตามซี่รีส์นี้ กาวได้ทุกเรื่องจริงๆ เลยครับ

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบ

ตามไม่ทันแล้ววววว ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้ววว

จะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับ

ที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

lwana4

Intro มาดูดีจัง จนตอนแรกไม่แน่ใจว่าท่านผู้แปลเปลี่ยนแนวรึป่าว มาตอนท้ายค่อยยังชั่ว มาเป็นแบบที่ถูกใจ ภาพสวยมาก

akasaboy

การ์ตูนฉบับนี้น่าติดตามมาก ๆ ครับ ไม่หนาวแล้วเนอะ

แฮปปี้เอ็นดิ้งซะงั้น ::DookDig::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

game2539

ขนาดจนอดมื้อกินมื้อยังมีเครื่องเล่นเกมส์แต่เวอร์ชั่นนี้ก็สมควรโดนทิ้งอยู่หรอกเล่นไม่ทำงานทำการเกาะพ่อแม่กินไปวันๆแบบนี้

EDIT:มีทั้งเตียงให้นอนมีข้าวให้กินแถมยังได้เล่น 3Pกันทุกสันแบบนี้กลับไปหาพ่อกับแม่ก็โง่แล้ว

lnwno00

เปลี่ยนจากนิทานที่คุ้นเคยเป็นอะไรเนี่ย

ขนาดแม่มดยังโดนด้วยเลย