ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A. (คำถามเท่าที่จำได้)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 10, 2019, 09:11:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zzzz040

toy5599

Ebola_kawity

wittayacc

เป็นกำลังใจให้ G.A. ครับ ขอให้ท่านมีความสุขในความรักครั้งต่อไปมากๆครับ

TL

แล้วผู้หญิงรู้ได้ไงว่าเป็นลูกผู้ครับ สงสัย

vi vo

I2ta3ta3

ปล่อยเค้าไปก็ดีแล้วคับ ถ้าไม่ท้งคงจับไม่ได้ไล่ไม่ทัน โดนสวมเขาไปเรื่อยๆ

ton29048

Helmqwerty

เหมือนจะติดใจผู้คนนั้นมากๆนะ ถ้าผู้คนนั้นพูดจริงทั้งหมด

kit2516

Man. Number1

อ่านเเล้วนึกสงสารG.A.นะครับที่ต้องมาเจออะไรแบบนี้เป็นผมผมรับไม่ได้แน่ๆครับยอมรับในตัวG.A.มากจริงๆ

Tik K.

อ่านแต่ล่ะคำถามแล้วต้องยอมรับเลยคนับว่าGAใจเย็นสุดๆ