ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 137( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 12, 2024, 01:40:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

ปล.3 ยัยตัวแสบ น้องแก้ม

ปล.3 ดาว แม่เสือดาว

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

หลังจากที่ผ่านพายุอารมณ์เสียวกับแก้มไปแล้ว

ยัยตัวแสบง่วงแล้วหลับไปครับ ระหว่างนั้น

ดาวเธอก็มาที่ห้องต่อเลย แล้วเมื่ออยู่กันสองต่อสอง

นางมารตัวน้อยหลับไปแล้ว บรรยากาศได้

เสียงฝนช่วยกลบเสียงได้ . . . คิดว่าจะเหลืออะไรล่ครับ

★★★★★★★★★★★

ทั้งลื่น ทั้งแน่นเลยครับ อูยยยย ผมกดไปทีเดียวเกือบมิดด้ามเลย ดาวดุ้งโหยงเลยครับ เธอเม้มปากแล้วหันมามองผมแล้วบอกว่า คึกจังเลยพี่โทน แล้วจังหวะนั้นแหละ ซึ้บบบบ !!!  ผมเด้งเอวเสียบซวบส่วนที่เหลือเข้าไปจนมิดด้าม จากใบหน้ายั่วๆกลายเป็นใบหน้าเหยเกที่ชวนเสียวสุดๆเหมือนว่าการกระแทกมิดด้ามรอบนี้ จะไปโดนจุดเสียว จุดลึกๆของดาวครับ

ดาวถึงกับแอ่นตัวไปซบพนักพิงโซฟาเลยครับ อูยยยยย ทำไมเสียวได้ขนาดนี้น๊ออออ ฮึ่ ๆ ๆ ๆ ยืนแบบนี้ก็สามารถคอนโทรลจังหวะกระแทกได้ดีกว่าตอนคุกเข่าบนเตียงอยู่แล้ว ผมเริ่มบรรเลงเพลงรักต่อเลยแล้วกัน มือของผมจับที่เอวคอด คืออาจจะไม่เว๊าถึงขนาดทรงแอปเปิ้ล เพราะว่าดาวเป็นคนที่ออกกำลังกายด้วยการเต้น จึงทำให้เอวนั้น ไปทางกระชับเสียมากกว่า อูยย แล้วยิ่งโก้งโค้งแบบนี้

ไลน์กล้ามเนื้อช่วงก้นยิ่งดันให้ก้นสวยๆของเธอเด่นขึ้นไปอีก ฮึ่มมม ผมมองเสาเอกของผมที่กำลังทะลวงถ้ำเสียวของเธอด้วยความประหลาดใจ ถอนออก กระแทกซวบบบ ถอนออกกระแทกซวบ !!!  ฮึ่มมมม ไม่รู้ว่ามองทำไม แต่ผมว่าทุกคนก็คงเข้าใจผมและ ยิ่งผมกระแทกมากเท่าไร นานเท่าไร มันก็เริ่มจะมีฟองขาวๆ ฟ่อดๆ เกาะที่แท่งหรรษาของผมมากขึ้นเรื่อยๆ อูยยย แบบนี้แหละ ผมยิ่งคึก เพราะนั่นคือน้ำของดาวที่ไหลออกมาแล้ว ถูกปั๊มจังหวะกระแทกตั้บ ๆ ๆ จนเป็นฟองนั่นแหละ

เสียงซื๊ดดด ของดาวดังแข่งกับสายฝนที่ตกลงมาเลยล่ะครับ ฮื่มมมมม นี่ถ้าไม่ได้ใส่ถุงยางผมเองก็คงเสียอาการหนักแหละครับ แต่ตอนนี้ยังได้อยู่ เสียวอยู่ววววววววววว  การได้ยืนกระแทกท่า Doggy นี่บอกเลยว่าอย่างชอบครับ เพราะมันทำให้ควบคุมทั้งจังหวะ ความเร็ว ความหนักได้ดั่งใจ ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ  ดาวหันมามองผมด้วยแววตาที่ชวนเข้าไปจูบ ผมก็ไม่รอหรอกครับ จูบดิ่ครับ อูยย แล้วจังหวะที่เธอเสยผม ก่อนจะจูบกันนี่ตราตึงใจเหลือเกิน

เธอพูดกับผมว่า " ขึ้นให้ "  อูยยย คุณผู้อ่านเอ๋ยย ชายคนไหนก็อยากได้ยินคำนี้ครับ ขึ้นให้นะ อูยยยยย  ผมกระแทกส่งท้ายอีกทีสองครับ ซวบ ซวบ แล้วก็กดแช่ไว้แบบนั้น แต่ดาวนี่คือหายใจกระเส่า หอบรัวๆเลยครับ ผมพลิกตัวมานั่งที่โซฟาแทนในขณะที่ดาวก็ขยับ ๆ ๆ ๆ มาขึ้นคร่อมผม ด้วยท่า Reverse Cow Girl  แล้วพอเธอเหยียบโซฟาเพื่อเป็นฐานได้เท่านั้นแหละครับ ดาวก็เริ่มควบทันที

อูยยยยย นั่งเฉยๆก็เสียวได้ อะไรกันครับเนี่ย แม่เสือดาวขย่มแบบขึ้นสุดลงสุดเลยอ่ะ อูววว มุมจากด้านหลังนี่ก็สุดยอดเลย จังหวะที่เธอเด้งตัวขึ้นและผมเห็นไอ้จ้อนของตัวเองทำหน้าที่บุกทะลวงถ้ำสวาท ต่อด้วยจังหวะที่เธอกดตัวลง จนไอ้จ้อนของผมเหมือนโดนกลืนเข้าไป อูยยย วิวดีครับ

ดาวขย่มปั้ปป ๆ ๆ สลับร่อนเอว ผมก็ประคองเอวเธอไว้จังไหน ที่ผมเสียว ผมก็รั้งเอวเธอขึ้นลงเร็วขึ้น ดาวเองก็ตอบสนองได้ถึงใจผมเลย เธอเร่งขย่มตั้บๆๆๆๆ ไม่หยุดเลย อูยยยยย ดีแท้ครับ ผมเริ่มรู้สึกได้ถึงแรงตอดตุ่บ ๆ ๆ ล่ะครับ แต่ว่าดาวเธอกลับหยุดขย่มและทิ้งตัวมาพิงผม เธอหันหน้ามา ผมก็จูบทันที ทั้งจูบ ทั้งดูด ทั้งคว้าน  ลิ้นของผมนี่ทำงานหนักเลยครับ แต่ยอมแหละแบบนี้

มือของผมก็ขยับไปคลึง ไปกุมเต้าของดาว ผมนวดเบาๆ โอ้ว หนองโพคู่นี้ไม่ว่ากี่ครั้งก็จับ ก็ลูบเพลินจัง หนองโพไซส์ 36 เต็มไม้เต็มมือดีจัง จังหวะที่ผมใช้นิ้วไปเขี่ยที่จุก ดาวก็สะดุ้งเลยล่ะ สะดุ้งเสียวนะ ไม่มีทางเจ็บแน่ๆ เพราะผมเบามือสุดๆ ผมจูบเธอ คลึงหนองโพของเธอ แล้วมีเหรอที่แม่เสือดาวจะยอม เธอก็ร่อนเอวใส่ผมเลยล่ะ อูยยยย งัดๆแบบนี้แหละเสียวหัวแท้ๆครับ

จากนั้นเธอก็เริ่มยันตัวขึ้นและขย่มอีกรอบ อูยยยย เสียวครับ อูยยย จังหวะก้นเธอกระเพื่อมนี่ฮึ่มมม น่าตีซักเปรี๊ยะ แต่ไม่เอา ไม่ ๆ ๆ  ไม่ทำแน่ๆ ผมไม่ได้มีรสนิยมแบบนั้น แผ่นหลังของเธอ เริ่มมีเหงื่อ ทำให้เส้นผมบางเส้น บางปอย เริ่มติดที่แผ่นหลังแล้ว อุวววว แล้วแปปนึงเธอก็ขยับๆ หมุนตัว ทั้งๆที่ไอ้จ้อนยังเสียบคาอยู่ คุณผู้อ่านเอ๊ย จังหวะหมุนตัวนี่แหละ หายใจไม่ทั่วท้อง

เพราะเหมือนว่าเสาเอกของผมมันโดนรอด โดนบิดไปด้วย อูยย แต่คงเพราะน้ำเยิ้มๆของดาวที่ออกมาเยอะแหละครับ มันเลยไม่ได้ถึงขนาดนั้นแล้วพอดาวหมุนมาจนมองหน้ากัน เธอก็ก้มลงมาจูบ แลกลิ้นด้วยความดูดดื่ม ผมเองก็รับและสวนกลับทันที ดาวเองก็ไม่รอเวลาเลยครับ เธอขยับเอวช้า ๆ ช้าๆ เสียวเว้ยยยยยย  ด้วยท่าทางการนั่งทับแท่งของเธอนั้นเลยทำให้อยู่สูงกว่าผมจังหวะที่จูบ ผมก็ต้องเงยหน้ามองเธอแหละครับ อูยย เสียว ผมเองก็ลูบไล้ผิวนุ่มๆของเธอตั้งหลัง ลงมาเอว และก้น ดาวเริ่มร่อนเอวขย่มครับ

ฮื้มม จังหวะเสยผมนี่ พอเสียวแว๊ปเลย ดาวร่อน ๆ ๆ ๆ แล้วเริ่มขย่มเลย อูยยยยย ดาวขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด ผมเองก็บิ๊วให้เธอเสียวมากขึ้นด้วยการดูดที่หนองโพของเธอ อูยยย ยิ่งดูดดาวก็ยิ่งร้องครับ ข้างนอกฟ้าร้อง ข้างในดาวร้อง ดาวขย่มไป อื๊ยยยยไป ดาวขย่มตั้บๆ ๆ  แล้วยังจูบผมเอง แย่แล้ว ช่วยผมด้วยคร๊าบบบบบบ ดาวขย่มหลายนาทีนะ นี่ถ้าไม่ติดว่า เสร็จไป1รอบ + กับใส่ถุงยางนี่ ผมเรียบร้อยไปแล้วแน่ๆ

ดาวขย่มสลับกับร่อนครับ อูยยย บอกเลยสวรรค์บนโซฟาน่ะ มีอยู่จีงงงงงง ผมอยากลองทำแบบนี้มานานละ ผมปล่อยมือจากที่ประคองก้นของเธอ มาวางพาดพนังพิงทั้งซ้ายขวา และแหงนหน้า หลับตาพริ๊ง ถอนหายใจพู่วววว ซื๊ดดดด เสียงจริงๆ  ดาวก้มลงมาหอมแก้มผมนะ แล้วถามว่าชอบมั้ยคะคุณชาย ผมจะแหงนหน้ามา แต่ดาวกอดคอไว้แล้วบอกให้ ดาวบริหารให้เองนะ แล้วเธอก็ขย่มอีกตั้บๆๆๆ

อูยยย อะไรกันครับเนี่ย จะบอกว่าเพลินมันก็ไม่เกินไปเลยจริงๆครับ อากาศเย็นๆ มีสาวสวยรู้งานมาทำแบบนี้ให้อีก ฮึ่มมม แต่แล้วดาวเธอก็เปลี่ยจากขย่มมาเป็นร่อนๆๆๆ แล้วเธอถามนะว่า พี่โทนถอดถุงยางมั้ย ผมก็ลืมตามา หืมมม ทำไมพูดงั้น ดาวบอกว่าเห็นว่าพี่ไม่เสียวอ่ะ ถ้าทำขนาดนี้ปกติพี่ต้องเสียงทรงบ้างแล้ว และเธอก็จับหน้าผมแล้วถามว่ามันดีมั้ยอ่ะ ผมบอกดีสิ่ ดีอยู่แล้ว แต่ดาวก็ถามนะว่าถอดถุงยางมั้ย กินยาเอาทีหลัง ผมส่ายหัวแล้วบอกไม่เอา ไม่อยากมานั่งลุ้น ไม่อยากให้ดาวเครียดด้วย

ผมกระซิบไปว่า พี่อยากอึ๊บกับดาวนานๆ ไม่อยากเว้นช่วงไป 9เดือนนะ ดาวตีไหล่ผมเบาๆแล้วบอกบ้า แล้วก็ขย่มต่อ อูยยยย เหมือนอารมณ์พร้อมลุก เหมือนเครื่องพร้อมติดเลยครับ แต่จังหวะนั้นผมก็จับเอวดาวไว้แล้วพลิกมาจับนอนหงาย ดาวเธอก็รู้งานอีกแล้ว เธอนอนขยับๆอ้าขาออกนิดนึงแล้วผมก็ขยับเบาๆ เบาๆ เบาๆ จนดาวเริ่มปรับตัวได้ ผมก็กระแทกต่อทันทีตั้บ ๆๆๆๆ

ดาวร้องอื๊ยย พี่โทนบ้า ชอบทำให้เสียวอีกแล้ว ผมถามไม่ดีเหรอแล้วกระแทกต่อ ดาวตอบกระท่อนกระแท่นว่า ดิ ดี ดีค่ะ ซื๊ดดด อูยยย รักไม่ต้องการเวลา แต่โซฟาช่วยได้ ก็คงประมาณนี้ ผมกระแทกมิชชันนารี โดยที่ขาข้างนึงพับบนโซฟา อีกข้างนึงเหยียบพื้นเหมือนเดิม บอกเลยตอนนี้เครื่อง 2J ก็แรงสู้เอวผมไม่ได้ ผมกระแทกตั้บๆ ๆ  สลับกับก้มลงไปดูดที่จุกหนองโพของดาว บางครั้งเธอก็ดึงผมลงไปจูบบ้าง

ผมเข้าจังหวะอยู่แบบนั้น แล้วมีจังหวะนึง ผมแค่จับขาดาวมาพาดบ่าแล้วกระแทกซวบ ดาวถึงกับแอ่นอก หน้าตาบิดเบี้ยวด้วยความเสียว ผมเลยเริ่มจับจุดอะไรได้แล้วล่ะ ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ จับขาที่ลงมาเหมือนเดิม ผมก็ถามว่าดาวชอบแบบไหน แบบไหนเสียวกว่ากัน ผมหยุดกระแทกนะตอนนั้น ดาวเธอเอามือปิดปากแล้วพูดว่า ถามอะไรตอนนี้อ่าพี่โทน ดาวก็เขินนะ แต่ผมก็เอี้ยวตัวเข้าไปหาพร้อมถอนเอวและกระแทกมิดด้าม แล้วบอกว่า

ก็อยากรู้นี่ว่าทำท่าไหนแบบไหนดาวชอบ ในเมื่อดาวไม่ตอบผมก็ต้องเริ่มทดลอง ตอนแรกเริ่มจากการกระแทกซอยด้วย มิชชันนารีแบบปกติ โดยที่ยันมือไว้ที่ข้างๆเอวเธอ อูววว ดาวตอบสนองดีสุดๆเลยครับ เธอขบนิ้วของตัวเองเหมือนกำลังพยายามกลั้นความเสียวไว้ ผมซอบตั้บ ๆ ๆ ๆ ไปราวๆ 1 นาทีมั้ง ก็เปลี่ยนมาจับขาแบะ อ้าออกเป็นรูปตัว M

อูยยย เข้าลึกจริงคำ เพราะผมรู้สึกว่าช่วงโคนๆของแท่งหรรษาเริ่มอุณหภูมิเปลี่ยน ก็หมายความว่าเข้าลึกกว่าเดิม คราวนี้แหละครับ ดาวกลั้นเสียงไม่ไหวครางออกมาเลย อูวววววว เข้าลึกมากเลยครับ ยิ่งกระแทกเข้าเท่าไร แม่เสือดาวก็เริ่มมีเสียง มีอาการมากขึ้น  ผมซอยอยู่หลายนาทีก็เปลี่ยนมาจับขาอ้าออกข้างนึง ส่วนอีกข้างจับยกมาพาดบ่า ท่านี้ดาวถึงกับแอ่นตัวหนีเลยครับ

สีหน้าดาวคือเสียวมากๆเลย แต่เธอบอกจุกอ่ะ ผมก็เลยหยุดก่อน แล้วก้มไปจูบบบ แล้วบอกขอโทษนะคึกไปหน่อย ดาวส่ายหน้าบอกไม่เป็นไร เสียววว แต่จุกอ่ะ ผมก็อื้มม แล้วก้มลงไปดูดหน่มน้มเธออีกที ตอนนี้จับเธออ้าขาออกเป็นตัว M อีกครั้ง พอเริ่มกระแทกดาวก็ร้องเสียงหลงเลย ผมก็เลยลองเร่งจังหวะดูตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ปรากฏว่า ดาวไม่ร้องจุกแต่อย่างใดไรเลยครับ เธอครางเสียงหลงเลย อูยยยย ผมเองก็แย่ พอซอยท่านี้ไปเหมือนจะเสร็จ ผมก็มองหน้าดาว เราสบตากันแล้วเหมือนรู้ใจครับ ดาวพยักหน้างื้ม ๆ ๆ ๆ  ผมก็กระแทกต่อเลยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ หน้าอกของดาวคือเด้งขึ้นลง ตามจังหวะกระแทกเลยครับ อู้ยยย จะถึงวุ๊ยยยย แต่ว่าดูเหมือนว่าดาวจะถึงก่อนครับ เธอตัวกระตุกร้องเสียงหลงเลย แต่ผมยัง ยัง ยัง ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ เพื่อเร่งให้เสร็จตามดาวไป แต่ว่าเพราะการเร่งของผมนั้นแหละครับ

เลยทำให้ดาวเสร็จ 2 ทีติด น้ำแรกยังไม่ทันได้นอนพัก ดอกที่สองของดาวก็ตามมาติดๆคราวนี้ดาวดิ้นแรงมากครับ มือนี่จิกแขนผมแน่นเลย ร่องเสียวเธอตอดตุ้บ ๆ ๆ ๆ จนรู้สึกได้ นี่ขนาดใส่ถุงยางนะ ยังรู้ถึงแรงตอดได้ขนาดนี้ ถ้าถอดถุงยางล่ะ ฮึ่มมมมม ผมเด้งอัดมิดด้ามแล้ว แตกพรวดดด ข้างใน..ถุงยางนั่นแหละครับ อูยยย เสียวจนขนที่หูตั้งเกรียวเลย ผมทิ้งตัวลงไปกอดดาวแฮ่ก ๆ ๆ เลยล่ะครับ

แม่เสือดาวก็กอดผมแน่นเลย แล้วพอหยุดขยับแล้ว เหงื่อก็ไหลเฉยเลย แล้วเหมือนท่อแตกเลยครับไหลมาเยอะเลย ผมจะรีบลุกเลย แต่ดาวกอดไว้ครับ เธองับหูของผมแทน งับๆๆ แล้วผมก็หันหน้ามาจูบเลย ฮึ่มมม รู้ทั้งรู้ว่าซวบได้แค่นี้ แต่ก็พยายามซวบต่อไป คิดว่าถ้าเข้าลึกๆดาวจะเสียวกว่านี้ เราขยับมองหน้ากันและจู๊ปป อีกทีนึง อูยยยยย สองทีแล้วนะเนี่ย ถ้านับรวมแก้มก็ 3 แล้ว

ถ้าเป็นวันปกติทั่วไปคงจะสบายๆแหละ แต่เมื่อวานดันใช้พลังงานไปนี่สิ่ ยังฟื้นฟูตัวไม่พร้อม 100 % แฮะ ผมจุ๊ป ๆ ๆ กับดาว แล้วก็ลุกขึ้นมา จังหวะที่ถอนเสาเอกออก ดาวถึงกับหลับตาร้องซื๊ด ออกมาเลยล่ะ ผมจับมือเธอไว้นะแล้วก็ทิ้งตัวนั่งหายใจแฮ่กๆนิดหน่อย เพราะจังหวะเร่งเมื่อกี้ไม่ได้ต่างอะไรกับ การสปรินท์เข้าเส้นชัยเลย ผมมองภาพข้างๆ เรือนร่างอันเปล่าเปลือยของเธอนั้น นอนหอบแฮ่กๆอยู่ข้างๆ

ขนาดนอนแบบนี้หนองโพคู่งามของเธอยังคงตั้งสวยเหมือนเดิม ร่องเสียวที่ . . หะ โกน โกนมาแล้วมีน้ำใสๆไหลเปรอะเต็มร่องเลย ฮู่วววววว  แต่ว่าจังหวะนั้นเอง ผมรับรู้ได้ถึงแรงดึงจากมือ ซึ่งก็คือดาว เธอดึงเหมือนจะหาหลักยึดเพื่อยันตัวมานั่ง ผมก็เกร็งแขนดึงเธอขึ้นมานะ เธอขยับขึ้นมามองหน้าผมด้วยตาปรือๆ ผมถามว่าเมื่อคืนไม่ใช่แค่แก้มใช่มะที่นอนดึก ดาวก็ด้วยใช่มะ ดาวบอกอื้อนิดหน่อยเอง แล้วเธอก็เอื้อมมือลงไปคว้ามั่บที่ไอ้จ้อนของผม

เธอดึงถุงยางออก แล้วก็ลงไปนั่งบ๊วบทันที อูยยย ไม่ทันได้ตั้งตัวเลยครับ การเปลี่ยนแปลงของอุณหภูมิอย่างรวดเร็วที่ปลายกระสวยมันทำให้เสียวว่าบจริงๆนะ ดาวอม เข้าไปครึ่งลำแล้วเริ่มบ๊วบ ๆ ๆ ๆๆ ๆ  อูยยยย สลับมาเลียทั้งแท่งอีกต่างหากสุดเลยครับจังหวะนี้ ดาวอมบ๊วบๆๆๆ ใจผมน่ะคิดว่าดาวทำแบบนี้ เพราะทำความสะอาดให้แต่ไม่ใช่เลยครับ เพราะว่าเธอเล่นบ๊วบจนไอ้จ้อนผม มันกลับมาผงาดง้ำค้ำโลกอีกครั้ง

ผมคิดในใจว่า ไม่น่าใช้ทำความสะอาดละ แล้วก็เป็นแบบนั้นเพราะว่าดาวเธอ หันไปทางโต๊ะข้างๆโซฟา หยิบถุงยางมาแล้วพูดว่า ถ้าแกะกล่องแล้วต้องใช้ให้หมดนะพี่โทน ไม่งั้นของจะเสื่อมคุณภาพ เดี๋ยว ๆ ๆ ๆ อะไรครับเนี่ย ไม่ใช่แล้วมั้ง เพราะแกะแค่กล่องไม่ได้แกะซองมัน แต่ว่าไม่ทันแล้วครับ เพราะดาวแกะถุงยางแล้วจับใส่ที่ปาก แล้วก้มลงมาใช้ปากของเธอสวมถุงยางให้ผม แต่ถามว่าผมคิดมากมั้ย บ๊า ใครจะคิดมาก เสนอมาก็สนองสิ่ครับแม่เสือดาว

แม่เสือดาวมาคร่อมผมทันที เธอเอื้อมมือลงไปจับไอ้จ้อนของผมให้ตั้งตรง ตรงกับรูเข้าถ้ำเสียวของเธอ อูยยย แค่กดลงมาก็เสียวว่าบแล้ว แต่คราวนี้เข้าง่ายเลยล่ะ อาจจเพราะทำกันมา 2 รอบ 30 นาทีกว่าๆแล้ว เพราะงั้นร่องนั้นก็ขยายเป็นธรรมดา ดาวกดซวบลงทีเดียวมิดด้าม และร้องในลำคอ ฮิ๊มมม อูยยยยย แล้วจังหวะนี้แหละ ดาวเริ่มบดบี้ ร่อนเอวใส่ผมไม่ยั้งเลย เธอมองหน้าผมแล้วไม่พูดอะไร แต่เธอเข้ามาจูบแทน แล้วขย่มต่อครับตั้บๆ ๆ ๆ

อูยยย ดูเหมือนว่าเธอก็มีเหนื่อยบ้างเหมือนกันแฮะ เพราะว่าจังหวะดูช้าลง เอ๊ะหรือเธอเสียวนะ แต่ช่างเถอะในเมื่อดาวจังหวะช้าลง ผมก็ต้องเสริมให้ ผมบอกกอดคอพี่แน่นๆนะ เท่านั้นแหละดาวรู้งานทันที เธอพูดว่า สงสัยเสร็จกลางอากาศแน่เลย ผมไม่รอช้าครับ ช้อนข้อพับขาของเธอ และยืนขึ้นเลย จัดท่าลิงอุ้มแตงให้เลย อูยยย ดาวตัวเบาจังแฮะ พอผมยืน และตัวเธอกดลงเท่านั้นแหละ

ดาวก็ร้องเสียงหลงเลย ดีนะว่าที่ฝนตกไม่งั้นผมคงเหวอแน่ๆ ไม่ได้เปิดเพลงกลบเสียงซะด้วย พอแล้วกระแทกดาวก็จิกหลังผมแน่นเลยครับ ร้องเสียงกระเส่า บอกอื๊ยย มันลึกอ่ะพี่โทนท่านี้เข้าลึกจัง ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ  แล้วพูดว่าท่านี้กับท่าหมา ชอบท่าไหนหืม ผมพูดแล้วกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ  เธอบอกผมด้วยเสียงกระเส่าๆว่า ท่าหมายังพอเด้งสวนได้บ้าง แต่ท่านี้ทำไรไม่ได้เลย หูยยได้ฟังแล้วคึกเลยนะ เหมือนว่าถ้าทำท่านี้ แม่เสือดาวจะไม่สามารถตอบโต้อะไรผมได้เลย

ผมอุ้มแตง.. อุ้มดาว จับดาวอุ้มแตง เออถูกละ ผมจับดาวอุ้มแล้วกระแทกซวบ ๆ ๆ แล้วก็เดินไปที่กำผนังกำแพง ให้ทุกคนนึกภาพนะ ท่าอุ้มแตงที่จะอุ้มสาวๆไว้กลางอากาศ แต่ตอนนี้ผมเดินพาเธอไปพิงกำแพง หลังของดาวชิดกำแพง มือของผมก็สอดใต้ขาพับแล้วก็ไปยันกำแพงไว้เหมือนกัน

ไม่งั้นถ้าไม่ไปยัน แล้วยังสอดมือแค่ที่ขาพับ เวลากระแทก หลังดาวได้กระแทกกำแพงทุกครั้งแน่ เพราะงั้นต้องยึดให้ดาวอยู่ติดกำแพงมากที่สุด อูยยยย ผมบอกเลยว่าดาวสะดุ้งทุกดอกที่กระแทกไปครับ ถ้านึกภาพไม่ออก ให้นึกถึงตอนทำท่า Doggy ที่โซฟาแล้วพอยืนก็สามารถคุมจังหวะได้  ถ้าลิงอุ้มแตงติดผนังก็เหมือนกัน เพราะจังหวะกระแทกนั้นตัวของสาวๆไม่ได้เด้ง แต่ติดกำแพงเพื่อรอรับรสเสียว

ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ  จนดาวร้องเสียงเลยล่ะครับ อูยยยยยย แล้วไม่นานเชื่อมะทั้งๆที่พึ่งเสร็จไป ดาวตอดผมอีกแล้วตุ้บ ๆ ๆ ๆ อูยยยย ผมถามดาวอยากเสร็จท่านี้มั้ย เธอมองหน้าผมแล้วถามพี่ไม่เมื่อยเหรอ ผมบอกไม่เลย ดาวเม้มปากหยักหน้า จังหวะที่เธอกอดผมเข้าไป เธอกระซิบว่าอยากเสร็จจัง หูยยย เหมือนได้รับบัฟมา 100 %  ผมทั้งเร่งกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ แต่ ๆ ไม่พอครับ ไม่พอ ไม่พอที่จะทำให้ดาวเสร็จแน่ๆ

ผมเลยพูดไปหาหันหลังให้พี่หน่อยนะ พอผมวางเธอลงและเธอยืนขึ้น ดาวก็หันหลังและโก้งโค้งให้ผมทันที ฮื่มมมม ผมจับไอ้จ้อนปาด ๆ ๆ และกดซวบลงไปเลยล่ะฮื้มมม ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  จนดาวเริ่มมีอาการ เอาล่ะผมต้องใช้องศาเพิ่มจากท่า Stand Doggy ผมก็จับเธอยกขามาข้างนึง และเสียบซวบแทรกไปเลย ดาวตาเหลือกเลยครับแล้วบอก ลึก ลึกกก อื๊ยยย ผมได้ยินก็ยิ่งคึกเลยครับ กระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ อูยยยย ผมแย่แล้วครับ จะแย่แล้ว แต่ว่าดาวมาชิงเสร็จก่อนครับ เธอตัวกระตุกราวกับไฟช็อต พูดด้วยเสียงลอยๆเหมือนคนเพ้อว่า

ท่านี้เสียวจัง เข้าลึกมากเลย เธอพูดตาลอยๆ ผมก็กระแทกต่ออีกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ แล้ว็พรวดดดดด น้ำที่ 3 ของดาว น้ำที่ 4 ของวันมาจนได้  อูย. . . . . ใครว่าผมมักมาก บ้ากามตอนนี้ก็ช่างเถอะ เจอหุ่นแบบนี้ ลีลาแบบนี้ ภาษากายแบบนี้ มันจะพอแค่ 2 ได้ยังไง ผมกระฉูดไป 3 ดาวเท่าไรไม่รู้ แต่ถึงใจจริงๆครับ ผมประครองดาวที่ตอนนี้ยืนไม่ค่อยไหว ขาเธอสั่นไปหมด ผมพยุงมานั่งโซฟา เธอมองหน้าผมแล้วยิ้มแบบเหนื่อยนิดนึงแล้วบอกขาสั่นไปหมดเลย

ผมจุ๊ปที่หน้าผาก แล้วก็มานั่งข้างๆดาว ตอนนั้นก็จัดการดึงถุงยางออก แล้วก็ทิ้งลงถังขยะข้างๆครับ แต่แปปเดียว แม่เสือดาวเธอ ขยับมานั่งคร่อม ให้กลีบโยนีฉ่ำๆของเธอครูดกับไอ้จ้อนของผมที่ตอนนี้ไม่มีเสื้อเกราะ+10 แล้ว เรียกว่าเนื้อแนบเนื้อเลย อูยย ปากทางเข้าถ้ำเสียงของดาวแฉะจริงๆครับ ลื่นปรื๊ดเลย เสียงตอนที่เสียดสีกันนี่ดัง แจย๊ะ ๆ คืออธิบายเป็นตัวอักษรไม่ถูกครับ

แต่ผมว่า เมมเบอร์ร้านเกะของผมคงเข้าใจเสียงที่ผมบอกเป็นอย่างดีแน่ๆ ดาวทำแบบนั้นแล้วบอกว่า นี่แค่หอมปากหอมคอนะ ไปทะเลจะจัดให้ยืนไม่ไหวเลย โอยย ยอมแล้วคร๊าบ ขู่กันแบบนี้เลยเหรอเนี่ย   ผมนึกอะไรขึ้นได้ ชิบหายละโซฟาชุ่มไปด้วยเหงื่อเลย ชวนดาวลงไปนั่งพรมข้างล่าง ผมจับก้นแน่นๆ ตามสไตล์สาวนักเต้นของแม่เสือดาว ผมบอกว่า.... ผมชะงักครับ

ผมคิดในใจกะทันหัน เฮ้ย... โซฟาเลอะ ก็แค่เช็ดดิ่ ทำไมต้องให้ดาวลงไปนั่งข้างล่างล่ะ ไม่เอาๆ ว่ากัน 5-10 นาที หลังจากสงครามรักได้จบลง จะเป็นช่วงเวลาฮีลใจครับ เพราะบทเพลงเสียวเมื่อกี้ ผมก็มีจังหวะที่กระแทก ตั้บ ๆ ๆ  แรงๆไปหลายจังหวะเหมือนกัน ผมเลยล้มเลิกความคิดที่จะลงไปนั่งพื้นพรม

จังหวะนี้มันเลยกลายเป็นว่าผมไปขยำก้นเธอเฉยเลย ดาวกอดคอผมแล้วบอกว่า พี่โทนขา.. จะบิ๊วดาวเหรอ ไม่ต้องบิ๊วหรอก... ดาวได้ตลอดแหละถ้าพี่อยาก ดาวพูดแล้วก็เอียงจูบผมอีกครั้ง แต่เป็นการจุ๊ปมากกว่า เธอกดริมฝากปาก จู๊ปปปปปป ผมก็ออกแรงกดเพิ่มไป ดาวจู๊ปปปป แปปนึงก็มางับคอผม แล้วก็ซบลงข้างๆซอกคอ

ดูเหมือนว่า ด้วยสภาพร่างกายผมที่ต่อให้ต่อให้ตะฟิตแค่ไหน แต่เมื่อวานก็ออกแรงบู๊ไปขนาดนั้น ไหนจะบทรักกับน้องแก้มไป 1 รอบ และมาต่อกับดาวอีก 3 รอบ . . . เจอแบบนี้ไปก็ต้องมีติดสถานะคูลดาวน์บ้างแหละครับไอ้จ้อน ผมก็หลับๆตื่นๆ ต้องใช้เวลาสักหลายนาที แหละกว่าจะให้มันกลัยมาชูชัน ปึ้งปั้ง ขนาดที่สามารถบุกรุกถ้ำเสียวของดาวได้

แต่หุ่นของแม่เสือดาวก็เย้ายวนเหลือเกิน เพราะพวกมึงเลย ได้พวกบรรลัย ทำให้ตูต้องออกแรงบู๊ ไม่งั้นได้จัดกับแม่เสือดาวอีกสักยกสองยกแน่ๆ พวกมึงต้องโดนซ้ำอีกรอบ

แม่เสือสาวนัยตาสวย ที่หุ่นเธอทำให้ใจระทวย ร่างกายเปลือยล่อนจ้อนของเธอที่กำลังนั่งคร่อม และกลีบกุหลาบฉ่ำๆที่กำลังเสียดสี ถูไถ ไอ้จ้อนของผมอยู่นั่น ทำให้ผมหายใจไม่ทั่วท้องเลยยยย .แล้วอยู่ดีๆดาวก็พูดอาบน้ำกัน ผมก็หืมมมม ดาวบอกพรุ่งนี้พี่โทนทำงานนี่ ถ้าไม่นอนเยอะๆจะเพลียนะ ดาวกอดคอแล้วบอกห้ามดื้อ...

เธอเปลี่ยนโหมดเลยนะ จากเสือดาวที่ร้อนแรงเมื่อกี้กลับกลายมาเป็น อะไรที่นุ่มนิ่ม... เธอเอามือจิ้มจมูกๆ แล้วพูดว่า ถ้า ศุกร์ เสาร์ จะไม่ห้ามเลย จะตามใจทุกอย่างเลยยยย ผมโอวเอวเธอไว้เบาๆ แล้วบอกอื้อ คร๊าบ ไม่ดื้อก็ด้ายยย แล้วเธอก็ยี๊มม ก่อนจะขยับตัวลงจากตักผม แล้วมายืนเลย ดาวกับผมก็พากันลุกๆ ๆ ๆ ตอนลุกนั่นน่ะ ผมเห็นนะว่า

ช่วงหว่างขาของเธอนั้น มีน้ำใสๆไหลเปรอะอยู่ บางทีก็แอบภูมิใจว่าทำให้สาวๆเสียวได้ขนาดนี้ แบบที่เรียกว่าน้ำเดินล่ะมั้ง แต่ถึงจะบอกว่าอาบน้ำด้วยกัน แต่ก็จะมีบางช่วง ที่ดาวขอให้ผมหันหลังให้ก่อน เพราะว่า.. มันก็ต้องมีช่วง ที่จก ที่ล้วง จิมิ เพื่อทำความสะอาดนั่นแหละ ดาวบอกถ้าไม่ใช่ตอนที่มี sex กัน ให้มาทำอะไรแบบนี้ต่อหน้า ดาวก็เขินๆเหมือนกัน ซึ่งผมก็ไม่ได้ว่าอะไรนะ

วันนี้ดาวสระผมแฮะ ผมคิดในใจว่า ได้ไดร์ผมให้แน่ๆล่ะ  เรื่องการไดร์ผม ผมจัดการให้ได้นะเพราะทำให้เจ๊ฟมิวบ่อยๆ จนมันชำนาญไปเอง แต่เรื่องการสระผมนี่ ผมจะไม่ยุ่งเลย ไม่ส่าตะกับสาวๆคนไหน เพราะแต่ละครมีวิธี การลงน้ำหนัก ที่ไม่เหมือนกัน ผมเองก็สระผมของผมไป มองชั้นวางพวกโฟมบ้างหน้า

ตอนนี้มันเปลี่ยนไปแฮะ จากชั้นวางโล่งๆที่มีแค่ โฟมล้างหน้า ขวดครีมอาบน้ำ ยาสระผม มีดโกนหนวด แปรงสีฟัน ยาสีฟัน สบู่นกแก้วอีกก้อน ตอนนี้มันไม่เหมือนเดิมเพราะว่า เอ่อ...  แชมพูมาใหม่อีก 3ขวด 3 สูตร 3 ยี่ห้อ ไหนจะโฟมล้างหน้าสำหรับผิวแบบต่างๆ แห้ง ธรรมดา มัน ผสม

ครีมอาบน้ำอีก 3 ขวด  แปรงสีฟันอีก 3 ด้าม ยาสีฟันอีก... ห้องน้ำไม่เหมือนเดิมแล้วแฮะ.. แต่มันแน่นเกินไป สงสัยถ้ารอบนี้เงินเดือนออก คงต้องไปเดินโฮมโปร สักหน่อย หาชั้นวางเพิ่มหน่อย กัดฟันซื้อแบบแพงๆไปเลย แบบที่รับน้ำหนักได้เยอะๆมและแบ่งเป็นสัดส่วนให้ 3 สาวแยกของใช้ส่วนตัวไปเลย.. คงต้องถามเจ๊เตยด้วยว่าเจาะผนังได้มั้ย ถ้าไม่ได้ก็คงต้องกาวตะปูแหละนะ

เอาจริงๆก็ไม่อยากเจาะหรอกครับ ส่วนนึงเลยคือไม่อยากให้ผนังสีสวยๆต้องมีตำหนิ อีกอย่างคือ ผมไม่มีสว่านกระแทกไง มีก็อยู่บ้านนู้นนนน เฮ้ออ ต่อยคิด ๆ ๆ พอสระผสมอยู่ ดาวก็เข้ามายืนเบียดเลย เธอตั้งใจเบียดครับ หน้าอกคู่โตของเธอ อักเข้ากับแผงหน้าอกของผม จนบี้แบนเหมือนในหนังเอ๊ะหลายๆเรื่องนั่นแหละ เธอหยุมๆ ที่เส้นผมตัวเอง  แล้วถามว่าคิดไรอยู่พี่โทน ดูเงียบๆ

ผมก็บอกว่า คิดว่าจะซื้อชั้นวางพวกครีมอาบน้ำ กับ สบู่น่ะ ดาวบอกนะว่าเดี๋ยวพวกดาวซื้อเอง ผมบอกไม่เป็นไร พี่ซื้อได้ยังไงซะพี่ก็เจ้าของห้อง แต่ดาวเธอยิ่งเบียดแน่นเข้ามามากกว่าเดิม แล้วบอกว่า แต่ดาวมาอยู่ ก็ไม่อยากเบียดพื้นที่ใช้สอยนี่ ยังไงพวกดาวก็ต้องซื้ออยู่แล้ว หรือพี่โทนตะไม่ให้พวกดาวมาที่นี่แล้ว

จบครับแบบนี้ ต้องยอมอย่างเดียว ผมก็บอกคร้าบๆมไว้ไปดูด้วยกันนะ ดาวบอกว่า ให้พวกนังหนูสองคนนั้นไปดูเป็นเพื่อนเถอะ ดาวยังไงก็ได้ เดี๋ยวถ้าซื้อมาไม่ถูกใจจะงุ้งงิ้ง ง้องแง้ง กันอีก ผมก็ตอบอื้ม แล้วก็นั่นแหละครับล้างผมกัน ล้างๆ ผมน่ะแค่ลงแชมพูก็พอ แต่ดาววันนี้ต้องลงพวกครีมนวดกับเซรั่มด้วย ผมก็เลยออกมาก่อน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

สาวดาวน่ารักจริงๆ อาบน้ำเสร็จ ไม่น่าจะได้หยุดนะเนี่ย น่าจะอีกสักรอบ

ryg123456

น้องดาวจัดหนักเลบนะ แต่ยังมีเม้มไว้ขอไปทบต้นตอนไปทะเลอีก
แบบนี้นายโทนต้องฟิตเพิ่มอีกนะ
น้องดาวมีความคิดเป็นผู้ใหญ่มากเลย

aum691

ดาวจัดหนักจัดเต็ม สมเป็นพี่ใหญ่ของน้องๆ

น้องมิ้นมาแบบนี้ จะมีแรงต่อกับน้องอีกยกมั้ยเทพโทน

tummada5819

ตอนแรกของปีใหม่เลยคับที่ได่อ่านร้านเกะ ขอบใจมากๆคับที่เขียนออกมาเรื่อยๆ

sunnies

lnw007

จะมีแบบเทพโทนนี้ต้องโคตรฟิตก่อนอันดับแรก555

ไม่ได้นอนละมั้งนี่ ขอบคุณครับ

Channarong Saekow

เป็นแบบนี้ก็ดีแล้วครับ บ้างครั้งต้องตามใจแบบไม่เต็มใจก็มีเหมือนกัน

peddo

อย่าให้​มิ้นมานะ​ครับ​ เธอต้อง​ไม่ยอม​น้อยหน้า​แน่​นอน ฟิตแค่ไหนก็ตายคาอกได้

veget

อ่าน ประดับดาว แล้วมาอ่าน ครั้งหนึ่ง
ดาวโตขึ้นมากจริงๆเมื่อครั้งเทียบกับมากทม.ใหม่ๆ

Srinucha Matarach