ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 37

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 03, 2021, 11:02:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pankea

เจ๊หมิวน่ะคงยังไม่รู้ตัวเองว่า"ชอบ"โทนเข้าแล้วแต่พี่แมนและทีมงานรู้ก็เลยพยายามบอกให้รู้ การใส่ใจคือการบ่งบอกหลายๆอย่าง

Eldy CR

คนบางคนต้องเรียนรู้ไปตลอดทั้งชีวิต เพราะว่ามีการเปลี่ยนแปลงทุกวัน

intanianoi

jooloo

ไอ้ลิงซื้อบื้อเอ้ยยเจ๊ให้ท่าล่ะไม่เอา

kriangbaac

พี่แมนนี่มองอะไรมองขาดตลอดแสดงว่าผ่านอะไรมาเยอะขาดเดาอายุน่าจะ 40 กว่าๆแต่ประสบการณ์ทำงานสุดยอดน่านับถือครับ

bmaII

พี่แมนเก็บข้อมูลโทนไว้หลายอย่างเลย น่าจะเอาไว้ดูแลคุ้มครองพี่หมิว

aceinw6969

ผมไม่เคยรู้จักยูโดมาก่อนเลย เรื่องราวของโทนเปิดโลกผมมากๆ

po3026

ยิ่งรู้ความสามารถของคุณโทน หมิวก็ยิ่งหลงคุณโทนเพิ่มแน่

guang_k

วิธีประเมิณของพี่แมนนี่ดีจริงๆ แถมมีการถ่วงน้ำหนักของคะแนนเพื่อความยุติธรรมด้วย
แต่คุณหมิวเก็บอาการไม่มิดนะครับ พี่ๆ ทีมงานยังรู้เลย

คาาวนี้จะหาเหตุผลอะไรดีที่จะไม่ให้รุกะยืมตัวโทนไป รุกะนี่ชัดเจนมากเลย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ชอบพี่แมนมากเลยครับ ดักทางน้องสาวตลอดเลยครับ

ryu

พี่แมนนี่นักบริหารขนานแท้เลย
เจ๊หมิวต้องเรียนรู้เยอะๆนะครับ

D4rthvader

พี่แมน คือ พี่แมนจริงๆ มองขาดแบบทะลุปรุโปร่งเลย 

Ttum1188

เจ๊หมิวเริ่มโดนเฉลยความรู้สึกขึ้นเรื่อยๆแล้วนะครับ

occocc

ท่านโทนมีความไวเป็นเลิศมากๆอยู่แล้ว จากที่ตามอ่านในหลายๆเรื่อง

meendavid

พี่แมนถูกสอนมาแบบไหนครับเนี่ย อยากได้สักเสียวของพี่เลย