ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 41 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 03, 2020, 12:12:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สงสารท่านโทนมากๆเลยครับ แต่ผมชอบรูปดาวมากครับ X ได้ใจผมจริงๆครับ

onzoul

โทนเจอมาหนักจริงวุ้ย แต่ทีมสาวโอเกะก็ดี ช่วยให้ไม่ต้องคิดเยอะถึงจะแค่ไม่นาน

mdemigod

จับปล้ำซ๊ะเลยดีไหมครับ พี่เตยพี่หมิว ให้ท่าแล้วจะมาทำโกรธ ถ้าครั้งหน้ามาตบอีกเอางวงของหนุ่มโทนฟาดปากบ้างเลยครับ อารมณ์ขึ้นแทนเลย

Daxamoo

บางเรื่องต้องการคนเข้าใจ รับฟังแค่นี้เอง แล้วใครจะง้อใครนี่ รักกันมาขนาดนี้ตัวโตเอ้ย

power1961

จะต้องมีทางออก อดทนใช้สติ และควบคุมอารมณ์ให้ได้ คิดว่านี้คือบททดสอบของสองเจ๊ ว่าโทนผ่านการทดสอบหรือปล่าว

Daniel Dear

เป็นความรู้สึกที่ไม่รู้จะเล่าให้ฟังยังไงเลย แบบนี้คงต้องดูว่าพี่หมิวจะแก้เกมกับพี่เตยยังไง

genesis001

หนักเลยนะครับ เรื่องเข้ามาทีเดียว แต่ยังดียังมีสามสาวอยู่ครับ ช่วยผ่านสถานการณ์ไปได้

Prasard Komkum

แล้วแบบนี้ตะคืนดีกับพี่เตยได้มั๊ยเนี่นนึกว่าจะได้หรรษากับเศร้าแทน

nar007