ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sun_307

เงื่อนไขการใช้ก็ยากเหมือนกัน จะเย็ดมั่วก็ไม่ได้อีก จะสับสนมั้ยเนี่ย

exelier

ตอนที่แล้วงงๆกะพลังของพระเอกมากเลยครับ
หรือผมอ่านไม่เีเองไม่รู้
ขออ่านอีกตอนนะครับ เผื่อจะได้รู้เรื่องมากขึ้น

tobie

thank you for the chapter..the story like a crossword sometime hard to understand

chana

ชอบเรื่องนี้มากเลยครับ เป็นกำลังใจให้นะ

peteblack

มีการขโมยชื่อด้วย น่าสนใจมากกกกก

kidnepper

ต้องเรียงๆ 555 สงสัยจะเยอะ ชอบๆ

nat24468

จะมีคนท้องกี่คนเนี่ย รวมๆต้อฃเกือบ100คนเลยนะกว่าจะครบ

nagatochans

สรุปตัวที่ให้พลังนี่เป็นงู หรือแปลงเป็นงูได้นะ

Wavekingza

เรื่องนี้ผู้หญิงเยอะจนจุใจจริงๆสิครับ ให้ตายเถอะ
1

cornnae

มาลุ้นว่าจะได้หมอมั้ย ส่วนพี่แต้วจะโกรธเรื่องอะไร

devilmanamon

อยากได้พลังแบบนี้บ้าง ต้องตามต่อ อิอิ

Jou Mushi

herem

ขอบคุณสำหรับซีรีย์ดีๆครับ แบบนี้พระเอกเราไม่ต้องเก็บให้ครบ 26+44 = 70คนเลยหรอครับเนี่ย

ilovenoei

ถ้ามันรวมได้ทุกอักษรนี่ จะบริหารเวลายังไงภายใน 7 วันละนี่

บักทอม

ขอบคุณมากเลยครับ  อยากมีอัขระวิเศษกับเขาบ้างแล้ว แบ่งให้ผมหน่อยนะครับ