ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukimi] Imouto Omoi : น้อง พี่ ที่รัก

เริ่มโดย oswald, เมษายน 01, 2021, 12:54:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fireworks Art

โอ้วว  อืมม  เป็นเรื่องที่แปลกดีครับ  เข้าใจคิด หักมุม 2 ครั้ง

ครั้งแรกตัวน้อง นึกว่าผี ที่แท้น้องละเมอ  ครั้งที่สอง พี่ละเมอคืนวุ้ย

ชอบเนื้อเรื่อง ชอบการวาด สวยดี  ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ::YehYeh::

Creader

Jikkig16

ละเมอน้องว่าแปลกแล้ว เจอละเมอพี่นี่สุดกว่า พี่ยังมีกลัวท้องบ้าง แต่น้องนั้นเต็มที่เลย ท้องแล้วมีหวังพี่มันคงคิด ได้ไงว่ะ... ::Crying::

xfreestylex

อ้าวท้องดิ มัน 2 เวย์นะ สลับกันละเมอ

uta01

เกมส์พลิกเลยงานนี้ทั้งน้องทั้งพี่ สมแล้วพี่น้องกัน

แต่ไอ้สองขีดนี่มันคืออะไร........

--------------------------------------------

"ติด" แล้วไงครับ

ValkyrieKiss

johntar

เรื่องนี้แหวกแนวดี ต่างคนต่างละเมอ คนโดนละเมอโดนทำด้วยความเต็มใจล้วนๆ ของคนที่ตื่น ดีแฮะ ว่าแต่จะมีตอนตื่นพร้อมกันมั้ย  ::JubuJubu::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

หลังจากนี้นอกจากพี่แล้ว น้องก็คงไม่ต้องไปร.ร.ด้วยแล้วละ  เลี้ยงลูก 555

thenefilim

ตื่นๆให้มันรู้เรื่องก่อนจะดีไหม จบแบบนี้มีแอบงงอ่ะว่าใครพลาด