ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Issunboshi เด็กชายหนึ่งนิ้ว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:50:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suttipong boonpratuang1

สเปคเฉย นี่ถ้ารู้ว่าตอนแรกลักหลับจะพูดงิ้ไหม

wunman

::DookDig:: สบายละสูงขึ้น ได้ฟันองค์หญิงสมใจละครับ แต่ปูเรื่องตอนต้นงงอยู่พักนึงทำไมมีนิทานด้วย อ้อปูเรื่องแบบนี้นี่เอง

edit: แหม สมน้ำหน้าดีไหมเนี่ย พอได้ฟันละติดลมไปฟันหญิงอื่นงานเข้าเลยเจ้าชาย 555

NuT'Tossapon La-ongthong

ตอนแรกนึกว่าจะเอาทั้งๆตัวเล็กแบบนั้นซะแล้ว รอลุ้นๆๆ

darksky

เจ้าหนูตัวโตขึ้นแล้ว จะได้ไปอาบน้ำกับองค์หญิงอยู่ไหมนะ อิอิอิ

cat669

ตัวเล็กๆ ก็ได้ทำไรเยอะดีนะ โตขึ้นมาจะได้ทำอยู่ไหมอ่ะ

totozar

::Ahh::ตอนแลกนึกว่าพะเอกจะได้มุดถ้ำ
แต่ยักษ์​ดันมาเร็วเลยไม่ได้มุดเจ็บใจนัก
ยัักษ์​มันตัวประกอบชัดๆๆเลย

cyborg0011

ดูท่าแล้วฤทธิ์ของฆ้อนวิเศษเนี่ยถ้าจะมีอะไรพิเศษมากกว่าตัวสูงใหญ่ขึ้นมามั่ง

จอบหรอย

สนุกดีครับ คิดแล้วว่าตัวตัวไหย่ แล้วมาเยดกัน

johnywalker

ถ้าจะเอานิทานแค่ตอนที่มันยังดี ๆ อยู่ไปเล่าให้เด็กฟัง คงได้ละเนาะ แต่ภาคหลังนี่ต้องให้ผู้ใหญ่ดูอย่างเดียว 555 //อยากมีค้อนอย่างนี้บ้างจัง จะทุบให้มันใหญ่ขึ้นสัก ฟุต

tantalize

งานดีครับ มีทีเซอร์ก่อนฉายจริง น่าจะโดนของยักก่อนท่าจะดี

chai1989

กำลังมันเลยครับ ตัวโตแล้วจะเป็นไงต่อไป

iso9001

พระเอกตัวใหญ่แล้วถึงเวลาที่ทุกคนรอคอย

องค์หญิงสนุกกว่าเล่นขายของอีกที่นี้