ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 23

เริ่มโดย เจตภูติ, เมษายน 07, 2021, 01:59:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bunchucherd

biggiggog

ดูเหมือนงานของเจษจะยากขึ้นเรื่อยๆ
จะเอาตัวรอดได้อีกนานแค่ไหนกันหว่า
ขอบคุณครับ

MirrorAce

mobkhe

pakykit

เริ่มงงนิดหน่อย สงสัยต้องกลับไปอ่านตอนเก่าอีกครั้ง

ตะวัน123

เสน่แรงน่ะจารเจษเหมือนนู่นุ่นจะมีใจให้น่ะจาร นู่ดิวมีคู่แข่งแล้วทีนี้

larvi

เจษจะเละก่อนที่จะกำจัดศัตรูรึเปล่า

Nattanan Tst

ศัตรูอาจารย์เจษ อย่างเยอะไม่รู้เลยจะรับมือฝ่ายไหนก่อนดี เอาใจช่วย อาจารย์เจษกับน้องดิวให้ดีกันจะได้มีบทสุดคอหอยอีกสักรอบนึง ::WowWow::

solid17

จะทำอย่างไรเพื่อเรียกศรัทธาคืนมาและเจษ แล้วจะทำให้ลูกศิษย์มีความเคารพเพิ่มขึ้นละพระเอกเรา

Fazz

น้องดิวชักช้า เดียวอาจารย์เจษมีคนใหม่นะ อิอิ

rexmost gizmo

ต้องระวังหลายด้าน งานนี้ อาจาร์ยเจษ น่า จะเหนื่อย เอาการ

vigoblack

Chai Mas

testman

หักเหลี่ยม เฉือนคมกันสุด ๆ ไปเลยครับ บอกไม่ถูกว่าจะไปต่อยังไงจริง ๆ แต่ละฝ่ายก็มีการวางแผนเตรียมตัวกันอย่างดีทุกทาง

สนุกมากครับ ติดตามอย่างใจจดจ่อจริง ๆ

sakdi Ontong

ลุ้นนุ่นว่าจะเสร็จอาจารย์ไหมครับ แต่เท่าที่ผ่านมา อ.เจษ ได้เฉพาะสาวที่มีเจ้าของแล้ว เดี๋ยวผิดคอนเซปนะครับ 555