ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดบริสุทธิ์ Vol.54

เริ่มโดย canonm10, สิงหาคม 18, 2022, 10:34:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ที่เขียนกำกับเลขหน้าไว้ว่าเป็น"เปิดบริสุทธิ์ '41" ซึ่งเป็นการแทรกออกตลาดของอีกกลุ่มที่จัดทำพวก"สิ่งพิมพ์ใต้ดิน"มาก่อน(อย่างพวก"ฉกรรจฺ"หรือ"สะบัดช่อ")แลฃะถือตัวเองเป็น"เจ้าพ่อ"ตลาดอีกด้วย แต่สิ่งที่บ่งบอกได้ถึงตัวตนของกลุ่มนี้ ก็คือสไตล์การถ่ายภาพและคอนเซ็ปนางแบบ มันแตกต่างกับทีมงานเปิดบริสุทธิ์"ดั้งเดิม"หรือ"แท้"มากโข

กล้วยหอม จอมซน

::Me?:: ::Me?:: จำได้นางเเบบคนนี้ผมชอลบมากๆอีกคนนึงครับ เพราะเธอนั้นอวบอัด แน่นไปทุกส่วนเเบบตามที่ผมชอบเลยทีเดียว เเละก็มีอีกเล่มที่ชอบชื่อเรื่องเป็นวีดีโอXXXชื่อเรื่อง "ล่า" มี2ภาคภาค2ชื่อเรื่องพยีฆสาวขาอ่อน(ผมหาไม่ได้ใครมีเเบ่งปันบ้างครับ) เเละสมัยนั้นมีออกเป็นหนังสือด้วยชื่อเรื่อง"พยัฆสาวขาอ่อน" นางเเบบเป็นดาราหนังอาร์สมัยนั้นด้วยนางเเบบชื่อ มรกต มณีพงศ์ ครับ ใครมีเล่มนี้เเบ่งปันด้วยครับ ขอบคุณครับ  ::GiveMe:: ::Crying::