ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน MILF 1

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 09, 2022, 11:43:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toy5599

ใบเฟิร์นคนขี้หึง ต้องโทรมาหยุด กิจกาม ของแม่ไว้ เพื่อที่ ต้องการ แมนไว้ อยู่แล้ว เหมือนตอน ฟ้าใส เมื่อไหร่ ใบเฟิร์นจะมาให้ เคลมละเนี่ย รอแทนไม่ไหวแล้ว 

zzzbamboozzz

เล่นล่อทั้งบ้านเลยนะครับพระยาเทครัว

nmiint

ถูกต้องแล้ว เราต้องช่วยกัน แต่ถ้าเสียบเข้าไปอาจจะเป็นอุบัติเหตุได้

Just Chillin

เรียบร้อยกันทั้งบ้าน 5555 เสียงดังลั่นขนาดนี้คุณพ่อที่นอนอยู่คงได้ยินแล้วละครับ

artmanna

คารมของคุณหมอนี่ นับว่ายอดเยี่ยมจริงๆ ค่อยๆตะล่อม จนกะเทาะแม่ยายซะหมดเปลือก แถมเจอแบบขาวอวบ ของดีขนาดนี้่ ยอดเยี่ยมครับ

bnatt

saranchai

ได้แม่แล้วลูกสาวทั้งสองคนคงไม่พ้นมือแน่นอนครับ เหมือนเขาจะรู้ว่าคนเขียนเองก็ใช่ย่อยในการกินเรียบ

sawatcat

Yim Orn

นึกว่าหมอแมนจะเน้นแต่สาวๆ เพราะเห็นได้เด็กๆทุกที อ้อ พี่อร พี่อ้อนก็ไม่เด็กเนอะ แต่ที่สำคัญ แม่ฟางตูดงอนมากๆๆๆๆๆ

phenix

rollingstar

นี่แหละครับ ตอนที่รอคอย ตอนแรกก็สงสัยมาก ๆ ว่าล่อลูกสาวแล้ว จะไปได้คนแม่ต่อยังไง ตอนนี้หายสงสัยละ 55555 โคตรเพลินเลยตอนนี้ ว่าแต่จะมีตอนแม่ลูกพร้อมกันมั้ยอะครับ 555

A Space

หายไปนานเลย กลับมารอนี้จัดคุณแม่เลย ผมรอดูจัดคุณน้องอยู่ เห็นแอบชอบมานาน

ขาวดำ

ในที่สุดผมก็หายสงสัยเสียที ว่าเก็บแม่แหนมาได้ยังไง และคุณแม่ก็สมกับเป็นสาวใหญ่ คือ ใหญ่จริงๆ ใหญ่มาก ว่าแต่ความเนียนนั่นคืออะไร ดูงานดีนะครับนั่น

แล้วไรท์เล่นปูทางน้องปอล์มาอย่างนั้น มันค้างคานะครับ ดูเหมือนจะได้ และต้องได้แน่เลย

ส่วนเฟิร์นผมไม่ติดใจ ขึ้นกับเวลาและโอกาสเท่านั้น เสร็จแหนมน้อยแน่ๆ  ^^
มันก็ไม่แน่

spty24

เหมาทั้งบ้านของแท้เลยครับ สุดยอดมากครับท่าน จะว่าไปบ้านนี้เค้าเด็ดทั้งบ้านจริงๆ

::ChuChu::