ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แว่นตาพารัก ปฐมบท

เริ่มโดย วงกต, กรกฎาคม 03, 2018, 04:17:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

เริ่มได้น่าสนใจมากๆ เลย จะรอติดตามตอนต่อไปนะครับ   ::GiveMe::

jackky jackky

เปิดเรื่องมาได้น่าสนใจรอติดตามครับ

metallica

เรื่องตลก/ใช่ไหมเนี่ย ฮาตอนโดนถีบตกเตียงเนี่ย

aone

ชอบครับจะออกเป็นแนวๆเวทมน นิดๆ ::Thinking:: ::Thinking:: ::Thinking::

saitaman

นี่ทรงเหมือน love parameter การ์ตูนเกาหลี ใช่รึป่าวครับ

ืnovoman

น่าติดตาม ผมคนนึงละใส่แว่น

note021

ขึ้นโครงเรื่องมาคุ้น ๆ นะครับ จะคอยติดตามไปก่อน

napakon

โครงเรื่องดีน่าติดตาม แว่นตานี้จะเปลี่ยนชีวิตได้ขนาดไหน

swss2511

gritkin

เเว่นวิเศษอีกเรื่องสินะ ความสามารถคงมาจากอาคมหรือเปล่าหว่า รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

johnywalker

เริ่มได้สนุกดีครับ แว่นตาฟรีที่ได้มา จะแก้ปัญหาชีวิตของหนุ่มน้อยได้อย่างไร

hanabombam

โอ้ ตุลย์ สายเปย์ เปย์จนจะหมดตัวแล้ว  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: แถมลีลาไม่ดีอีก เศร้า

097898117

เหมือนการ์ตูนเกาหลีเรื่องหนึ่งที่ผมเคยอ่านเลยแฮะคุ้นๆ

x023

เริ่มต้นได้สวย และชวนให้น่าติดตามมากครับ คงต้องตามอ่านของท่านต่อไปแล้วหล่ะนะ เป็นกำลังใจให้ครับ

rotisaimai

ธีมเรื่องคล้ายการ์ตูนเกาหลีที่เคยอ่าน มาเป็นเวอร์ชั่นไทยน่าจะสนุกนะครับ