ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 5

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 30, 2022, 02:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yumer

Panya Sripaks

คดีแรกเด็ก ไปจริง ๆ  นะต้องหากระดูกสักก้อน ขอบคุณครับ

namogt

ถ้าหมอตั้งใจช่วยใครคงสำเร็จดั่งหวังหมดแน่นอน

BooM_Za

pond06931

สงสัยหมอจะได้ตามไปบอกผู้กองต่อนะ

montoya2109

หมอเก่งจริง ชี้ทางแบบไม่ให้รู้ว่าเรารู้

0915666141

เรื่องนี้สนุกมากติดตามมาตลอด น่าจะแต่งออกขาย หนังสือออนไลน์

nowhereman

หมอตอบได้เนียนมากครับ  อ่านแล้วอยากให้มีตัวจริง เผื่อจะคลีคลายคดีแตงโมได้

Paul K

ผู้กองไม้เบื่อไม้เมานี่แหละครับ สุดท้ายน่าจะลงเอยกันได้ด้วยดี

zezebee12

tumsweet

จากคาใจคุณหมอเเดี๋ยวได้ไปคาอย่างอื่นแน่ๆ

amtorff73

ผมว่าผู้กองอลิสาน่าจะแอบปลื้มหมออยู่แล้วแหละ แต่ด้วยหน้าที่การงานที่คล้ายๆกัน เลยรู้สึกไม่ชอบใจเมื่อหมอเจอหลักฐานที่เด็ดกว่าผู้กองซึ่งเป็นตำรวจ

หวานเย็น

ลีลาเหลือเกินผู้กองจับเข้าฮาเร็มซะดีมั้ย

cannavaro

เริ่มเข้าขากันละ แต่ดูเหมือนหมวดอริสายังอยากจะตอแยด้วยอยู่นะเนี้ย