ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga] Teacher and Student Ch.1 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 09, 2018, 06:53:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tontarn123

เรื่องแนวแบบนี้ก็น่ารักดีนะครับ
สายจิ้น อิอิ 

doctorchit

เรื่องราวท่าทางจะสนุกมากๆ แน่เลยนะครับท่านผู้แปล ::Falling::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

siwapeeza

acerolar

::Glad:: อาจารย์น่ารัก น่าถนุถนอมมากๆเลยครับ เปียกแล้วก็ Sexy มากๆ

lancerz

นางเอกน่ารัก ดูมึนๆดี พระเอกก็อ่อนต่อโลกใช้ได้

BDragonWar

แจ่มเลยครับ ถือว่าเป็นการรีมาสเตอร์สินะซีรี่นี้ 5555+
BDragonWar

HK

สนุกจริงๆครับ เคยอ่านมานานแล้ว แต่ก็ยังชอบอยู่ดี  ::Glad::

flukehaha

เป็นงานที่ไม่ค่อยโดจินซักเท่าไหร่เหมือนงานการ์ตูน นักเรียน-ครูมากกว่า
Manchester United Football Club
We are Red Army

vincenttatto

เรื่องนี้ชอบมานาน ผมยังมีเก็บไว้อยู่เลย มาเจอเวอชั่นภาพใหญ่นี่เด็ดขึ้นเยอะ ขอบคุณครับ

ArtKung Art

เนื้อเรื่องเพลินมากครับ ถ้าสมัยเรียนมีครูแบบนี้นะคงสนุกน่าดู

blackkids

Mhai Sergavich

เคยอ่านเมื่อนานมาแล้วนะเรื่องนี้ คิดถึงสุดๆเลยครับกลับมาอ่านอีกรอบก็สนุกดอยุ่