ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki]Semen Milking Counselor อาจารย์ที่ปรึกษาสาวโคตรเอ็กซ์ แปลไทย By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 28, 2018, 07:58:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exsoldier

คุณครูครับ คุณครูครับ ผมมีเรื่องอยากปรึกษาคุณครูครับ อิอิ ::Shy:: ::Shy::

HK

ถ้ามาเป็นอาจารย์ผมนะ จะไปเช้ากลางวันเย็นเลย จองเม่งทู๊กวันไม่แบ่งใคร  ::DookDig::

numkrieng

Super WinZa

najazz

lordofthetwo

อ.ที่ปรึกษาที่กูเคยเจอไม่สอนยังงี้มั่ง ไม่งั้นจะตั้งใจเรียน

(S)Kater

เปิดมาก็รู้เลยปรึกษาเรื่องอะไร  ::Evil:: ซึมเศร้าเข้าไปออกมาอารมดีแจ่มใส

ปรึกษาวันแรกก็ได้เรื่อง ทำเอาเด็กเก็บไปคิดจนโด่ไม่รู้ล้ม เอ็งกินจู๋เสือดำมาเรอะ
แต่ถ้ามีครูแบบนี้ผมก็คงเเข็งรอมาปรึกษาทุกวันเหมือนกัน คล้ายเรื่องที่ปรึกษาวันจันทร์เลย
แต่เรื่องนี้ไม่ต้องมีพิธีอะไรมากมาย นี่มันเครื่องรีดนํ้าชัดๆ วันนึงมาปรึกษากันกี่คนผมละอยากรู้จริงๆ

มีคนบอกว่าเรื่องนี้คล้ายๆ เรื่องที่ปรึกษาวันจันทร์ ผมก็ว่างั้นนะ อาจารย์ไม่ต้องปรึกษาอะไรมาก รีดน้ำอย่างเดียวเลย
เดี๋ยวนักเรียนตั้งใจเรียนเอง
  ::GiveMe::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

reppok111

ทำไมตอนเรียนไม่มีอาจารย์ที่ปรึกษาอย่างนี้บ้างนะ

Suchanan Youryoun

ถ้าตอนสมัยผมเรียนมีแบบนี้ผมคงตั้งใจเรียนมากอยากไป รร. ทุกวันเลยแหละ

ว่าแต่ดุ้นเด็กก็ใหญ่เวอร์อลังการจริงๆ

ensd-07

Rider V3

ก็ดี ครับช่วยเด็กปลดปล่อย ออกมา้าง สมองจะได้โล้งๆ

bigboy001

::Crying::  ทำไมตอนพวกเราเรียนไม่มีครูแบบนี้สักคนเลย มีแต่สวยๆแล้วผัวก็มารับไปเอากันในบ้านพักครู...เห้ออ รันทดใจสุดๆ ::Crying::