ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Lone Exposure Cosplay Now คอสเพลย์โชว์เสียว [แปลไทย By HypN♥s]**ซ่อน

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 30, 2018, 06:25:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้อยู่ในมังงะ [Wakatsuki] Inbi na Jukujo no Chichi Shibori เรื่องที่ 7

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน

1. ต้องเคยเม้นท์งานแปลของผมนับจาก 1/1/17 ไม่น้อยกว่า 20 เรื่อง
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.  คนที่เพิ่งจะมาเม้นท์ติดๆกัน โดนแบน 365 วัน โดยไม่มีข้ออ้างใดๆ
4.  คนที่ไม่เคยเม้นท์แล้วเพิ่งจะมาเม้นท์เพื่อขออ่านโดนแบน 365 วัน
5.  คนที่เม้นท์สั่วๆ เม้นท์มักง่าย เม้นท์อีโมอย่างเดียว โดนแบนถาวร

***กรุณาอ่านกติกาอย่างละเอียด***

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xsoulkung123

สาวสวยหุ่นเซ็ก มีงานอดิเรกเป็นการแต่งคอสเพลย์
แต่แต่งยั่วแบบนี้ ใครมาเห็นก็ต้องอดใจไม่ได้แน่ๆ
แบบนี้ได้สุขสมใจอยากแน่นอนเลย
::WowWow::

หุ่นแบบนี้ หน้าตาแบบนี้ ใจถึงแบบนี้ ไม่มีเหงาแน่นอน  ::GiveMe::

nowhereman

จินตนาการนางสูงจริงๆ  ทั้งลุงแก่ แก้ไขนิด ตอนแรกอ่านนึกว่าเด็กส่งของก็จินตนาการนาง  ที่ไหนได้ตัวจริงนินา

Suchada Yindirup

งง มาก เลยตงลงมันจินตนาการหรือเรื่องจิง

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

b522055023

เอิ่มมมม คุณน้องจ๊ะมัวแต่จิ้น แต่จะเสร็จไป 2 น้ำแล้วนะ  ::Thinking::

อยากรู้ว่าเรื่องนี้จะโดนกี่คน  ::Dribbling::

showlao

น่าจะไม่ใช่โดนเด็กส่งของข่มขืนละ เจ๊แกจะไปข่ใขืนเด็กส่งของมากกว่ากำลังช่วยตัวเองแล้วโดนขัดจังหวะแบบนี้

B&B

จินตนาการล่ำหน้าจริงๆ คิดไปไกลโคตรรรร เหงาแล้วทำไมไม่หาผัวฟ่ะ!!!! หุ่นแบบนี้ผู้ชายบางคนชอบนะเอ่อ แต่ผมเฉยๆ นะ

ชุดคอสเพลย์ อย่างกับเอาชุดสมัยเด็กมาใส่อะ ชุดอย่างเล็กเลย

เอิ่มม... เป็นไปตามคาด คนส่งของมักไม่ธรรมดาสักคน และอาชีพนี้ชั้งโชคดีเหลือเกินนนนนนน เราหันไปทำมั้งดีไหม เพื่อเจอเหตุการณ์แบบนี้ อิอิ

ไอ้คนส่งของนี้ก็... ไม่พูดมากทำเพลง มึงใส่เลยเหรอฟ่ะ!!!! ทุกทีมันต้อง "ขอโทษครับ!!!" ไม่ก็ "เอ่อ... คุณครับ คุณครับ คะ...คือว่า..." ไม่ใช่เหรอ? หรือเราโลกสวยเกินไปน่าาา

คุณได้ผัวแล้วดีใจด้วย

ลายเส้นนี้ผมว่าอาจารย์ท่านนี้วาดหน้าตาของผู้หญิงสวยนะครับ และวาดร่างกายไม่สมส่วนสักเรื่องเลย อยากรู้จริงๆ ว่าทำไมร่างกายโดจินแนวต้องไม่สมส่วนด้วย!!! บางทีก็นมใหญ่ ไม่สิ มันนมใหญ่ทุกเรื่องอยู่แล้วนี่หว่าาา ก้นด้วย แต่เอวโคตรเล็กเลย เล็กอย่างกับนางแบบ

แต่ชั้งเถอะ บางคนอาจจะอย่างเช่น ท่านHyN❤S ท่านชอบแบบนี้ก็ถือว่าเป็นรสนิยม ก็นะ รสนิยมคนเรามันต่างกันอยู่แล้วววว

ขอบคุณครับ

มันการ์ตูนน่ะครับ เลยต้องวาดอะไรที่เว่อร์เกินจริงไปหน่อย อย่างเช่นตาโตเกินจริง เอวเล็กๆ ขนตางอนเช้ง
อะไรประมาณนี้ อันนี้มันแนว H เพราะฉะนั้นอะไรที่บ่งบอกถึงเรื่องเซ็กซ์ได้ก็ต้องนมโตๆ ดุ้นใหญ่ๆ เกินจริง
ประมาณนี้แล
  ::Shy::

darthvader

โห จิตตนาการสุดยอดเลย ทั้งโดนป๋าปล้ำ เด็กส่งของข่มขืน น่าจะมีขึ้นรถไฟด้วยนะเจ๊
แต่ตอนนี้ชักงงว่าเด็กมาส่งของจริงๆ หรือยังมโนอยู่

ตกลงมาส่งจริงๆ แต่ดูเหมือนเจ๊จะเตรียมพร้อมนะเพราะประตูไม่ได้ล็อค
แล้วต้องขอชมว่าเจ๊ตัวอ่อนจริงๆ ตอนท่าหกสิบเก้าสงสัยเป็นนักยิมนาสติกเก่า
เอาละ ดีใจด้วยนะ ไม่ต้องแต่งคอสเพลย์แล้วมโนเอาเองแล้ว มีคนมาช่วยแล้วนี่
แต่คงต้องสั่งของบ่อยๆ แล้วให้ส่งตอนดึกๆ จะได้เป็นกะสุดท้ายของคนส่งของ
ไม่งั้นเดี๋ยวต้องรีบไปส่งของที่อื่นอีก อิ อิ

ต่อไปคงได้โชว์สดแลกวิว พร้อมไอ้หนุ่มส่งพัสดุแน่ๆเลย  ::Grimace::

elviswhat

ซีรีย์เรื่องนี่ส่วนใหญ่ที่เห็นจะออกแนว milf สะเยอะนะครับเนี่ย หน้าผมสะบึ้มทุกคน

yopern

เดี๋ยวอีกซักพักกำลังจะเจอของจริงแล้วเจ๊ จัดไปหลายๆดอกเลยหนุ่มส่งพัสดุ

Pharadorn Kaewsan

จินตนาการสุดยอดมาก แบบนี้ใครจะข่มขืนใครกันแน่เนี่ย

akasaboy

สุดท้ายคงได้เด็กส่งของเป็นผัวแน่นอน สบายไปเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

fu.soo

keatmano

สงสัยโดนของจริงเข้าไปแล้ว อาจยังนึกว่ามโนไปก็ได้  ::HoHo::

ไม่ต้องมโนแล้ว ... ของจริงมันส์กว่า  ::HoHo::