ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.22 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 12, 2021, 03:48:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Naratt

::Sobad::
เริ่มงงแร่ะ ว่าจะเชื่อใครดี
หลอกซ้อนหลอก
::Dizzy::

sakdi Ontong

ถ้ามันง่ายเกินไปก็ไม่สนุกสิครับ ยิ่งซับซ้อน เดายาก ยิ่งสนุกครับ เขียนเรื่องได้ดีน่าติดตามมากครับ

naikai

ตกลงใครเป็นไงกันแน่นิ  มาเหมือนกันเลย

gootum4676

เอายังไงละทีนี้ จะเชื่อใครดี เป็นผมก็ช็อคเหมือนกันนะคับ 
อยู่ดีๆๆ ก็ มารู้ว่ามีเนื้องอกในสมอง  ::Angry:: ::Angry::

แฟ๊ต บอย

อ้าว!!!!ที่อีฟทำมาทั้งหมดก็เชื่อไม่ได้สิ

specailxxx

งงมาก ข้างไหนเป็นข้างไหน ใครเป็นใคร โอ้ยยยยยย

forzakhan

เนื้อเรื่องจะหักมุม?? ถ้าใช่นี่ประทับใจเลยค่ะ

ton29048

เริ่มตามไม่ทันละ ว่าทางไหนดี ทางไหนร้าย

tarnmbg

ชาย 2 คนนี่ยังไง เข้ามาเพื่อหวังผลอะไรกันแน่

Jakkrit Singhawat

ความซับซ้อนเริ่มมีขึ้นเรื่อยๆสนุกมากครับ อ่านแล้วเพลินดีมาก

syncbkmz0011

แฮปปี้...เอะไม่ใช่ ต่อปี้นี่ ขอให้สมหวังนะครัช 1-2
    คุณค่าเริ่มต้นของมนุษณ์อะเท่ากัน
แต่!!! เพราะความสามารถและความมานะอุตสาหะไมาเท่ากัน สิทธิของคนแต่ยุคสมัยเลยไม่เท่ากัน และไม่มีทางจะเท่ากัน ยกเว้น...หนองน้ำจะเดินไปหาควายได้

เรื่องเชื่อใจ ยูนิกกะซิกม่านี่น่าจะพอๆกะน
เพื่อผลประโยชน์ ต่อมีหลายความสามารถ ทางองค์กรณ์ก็อยากรู้อยากวิจัยชัวร์
   ส่วนตัวละครน้าของพลอยน่าจะเขื่อได้ อิฟน่าจะเชื่อได้<เฉพาะในองค์กร>
    ต่อจะออกมามีองค์กรณ์เป็นของตัวเองป่าวหว่า ตอนนี้ความสามารถต่อนี่ก็แทบจะไร้เทียมทานละนะ ถ้าควบคุมได้หมด
      แค่ควบกล้ามเนื้อคนอื่นได้นี่โหดมากๆ ยัง
รู้ความคิดคนอื่นอีก นอกจะจะเอาสไนมาส่อง ถึงจะสู้ได้(อาจจะสู้ได้ ถ้าสถานการณ์หลายๆอย่างเป็นใจ) นี่ต่อยังไม่มีรางสังหรณ์อันตรายนะ ถ้ามีนี่ไม่มีใครสู้ได้ละ

mokunkunmo

เคยไปอยู่ ยุโรปนี่เอง เขียนบรรยายได้รายละเอียดดีมากครับ

freedom007

รอลุ้นฉากที่ไปบอกแทนเรื่องอีฟจริงๆ

gumpxxxx

บลัฟกันไปมา ระหว่างสององค์กร ต้องการใช้ต่อเป็นเครื่องมือ แต่ความรู้สึกของอีฟน่ะคือเรื่องจริง