ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 5/30 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2020, 01:32:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

เจอพูดแบบนี้ ต้องแก้ตัวใหม่ซ่ะแล้ว

ความลับแตกซ่ะแล้ว

(จิ๋ว)

เย้ กลับมาแล้ว  กลับมาตามอ่าน อยากอ่านหลาย ๆ ตอนติดเลย 

เวลาเห็นคนโทรศัพท์ มันน่าแกล้งจริง ๆ น๊าาาา ::Oops::

::JubuJubu::

หวานๆ ปนเศร้านะตอนนี้  ทำไม ไหงรู้สึกงั้นหว่า.... มีอะไรให้เศร้าว๊าาาาาา ปิดบังอะไรไว้กันแน่
::Sweat::
::Thankyou::ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

faith

เพื่อนกันเยสกันทั้งวันทั้งคืนจริงๆ อิจฉาชะมัด 555 ส่วนคุณเอมิเหมือตะเริ่มมีใจให้ละนะ

ความลับของพระเอกกะสาวแว่น อาจจะแตกแล้วล่ะ มีคนเห็นไปละ

siwapeeza

ถึงกัยเกือบลืมไปแบ้วนะนี่เรื่องนี้ แต่แต่ละคนหุ่นสุดๆไปเลย

อ่านจบแล้วงง ต้องกลับไปอ่านละ

vigo

อ้าวตอนแรกบอกอย่ามาให้เห็นหน้านะแต่สุดท้ายโกรธเพราะตัวเองไม่เสร็จ
อะไรจะเหมาเจาะขนาดนั้นดันมาเจอตอนอยู่ในห้องด้วยกัน

nekki

เออ เรื่องนี้ทำงงจริงๆต้องกลับไปอ่านตอนเก่าๆใหม่อีกรอบละ

เออ โลกกลมดีจริงๆแถมเอามาโยงกันให้วุ่นอีก สนุกละทีนี้

♧ §têvêιηώ ♧

มีหลายคู่มากจนบางทีผมก็สับสนครับ สารภาพเลย 555555 ต้องย้อนไปอ่านตอนก่อนหน้าแล้วกลับมาอ่านใหม่ถึงเข้าใจ สลับคู่กันไปมาสนุกเลย

numkrieng

::Hmmm:: จะมีแลกคู่กันไหม.

เอาแล้วคู่แข่งใช้ไหม..

siwapol55

ความสัมพันธ์ของพวกตัวเอกกับนางเอกยังรู็สึกสับสนกันอยู่เลย
ส่วนตัวก็เชียร์ให้ทั้งคู่คบกันไปเลย แต่ดูไปได้ยาก
ขอบคุณมากครับ
ตอนหน้าเห็นแวว ดราม่ารุนแรงปะทุขึ้นมาก

nasreeja

เริ่มเล่นกันไปมาแบบหยอกกันละ นางเอกใสมากก จริงๆคิดว่าต้องมีทับเส้นกันบ้างแหละเพื่อนพระเอกต้องมารู้ซักคน เจ้าของร้านก็หักมุมติดๆนะ คิดว่าจะแนวใจแข็ง

TZONE

นั่นไง ที่โมโหเพราะว่า มันค้าง ไอ้หนุ่มแอบเสร็จคนเดียว

Edit: เอ้อ สรุปใครหักอกใคร อะไรยังไง สงสัยต้องกับไปอ่านแต่ต้น