ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 1

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 10, 2023, 02:35:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

napakon

Creader

artherox

พล็อตเรื่องน่าสนใจครับ รออ่านตอน 2 เลย และแต่ละตอนน่าจะมีสรุปผลการคลายเครียดด้วยนะ 😁

papang01

มาติดตามจ้า ขอให้ปังๆๆๆ  อยากได้ฉากเสียวยาวๆๆ

9toulek

มันคือนักแก้ปัญหาความใคร่ของสาวๆแน่นอน
แคทจะติดใจลงไหบในการแก้ปัญหานี่ไหม

alpha7

ryg123456

เอาเรื่องเสียวๆ มาสร้างความสัมพันธ์ในองค์กร มันอาจจะยุ่งเหยิงหรือประสบความสำเร็จได้นา

aone

Djkjk

okai

แก้คนแรกก็เป็นสาวมั่น แก้จนเป็นสาวอ่อนเลยนะครับ

P555

ถ้าไล่แก้ปัญหาหมดแล้ว สุดท้ายปัญหาน่าจะตกมาอยู่ที่ตัวเอง จะปรนเปรอสาวๆทั้ง office ที่ติดใจทั้งหมดไหว ยังไงครับ 555

schareon

ท่านประธานเห็นแวว เก็บให้หมดทั้งบริษัท

myfino262903

เนี่ยแหละนักแก้ปัญหาตัวจริง รู้จริงเรื่องผ่อนคลาย หาวิธีแก้และไขมันออก รู้จริงทำจริง คือการใช้คนให้ถูกกับงาน555

gaingane

แต่งได้ดีเลยครับ ขอติดตามไปนานๆเลย

yumer