ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่8

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 14, 2018, 01:44:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Theoz

ลุงเฉยพระยาเทครัวของจริงเก็บเรียบหมดบ้านแน่นอน ขอบคุณครับ

testman

ฆ่าได้ หยามไม่ได้
ตอนแรกลุงแกอาจไม่อะไรกับคุณจ๋า

แต่ขนาดนี้แล้ว สงสัยทนหยามไม่ได้จริง ๆ

แล้วอันนี้ สามศรีพี่น้องสมรู้ร่วมคิดด้วยหรือเปล่าหว่า

iammaa

หมั่นไส้ยายจ๋ามานาน....นี่แผนน้องรินทร์หรือเปล่าละนี่

Peera canalitartis

รายต่อไปก้อคุณจ๋า....แสบนัก จัดให้อ้า...ขาไม่หุบเลย นะลุงงงงงงง  ::Evil::

ka55anova

ลุงเฉยจะล้างแค้นได้ป่าวเนี่ย หรือจะลิ้นขาด แต่เชื่อในฝีมือระดับลุงเฉยครับ สู้ๆ

suckzeed

อย่ากัดนะจ๋า..ลิ้นขาดแล้วเธอนั่นแหละจะเสียดาย

nikkyp

หรือว่าลุงจะเจอคู่กัดที่สมน้ำสมเนื้อกันแล้วครับ ขอบคุณครับ

3hman

เล่นกะใครไม่เล่น รอรับความเสียวได้เลย

tcm12599

ตั้งสั่งสอนหน่อย แบบนี้ ลุงจะไม่ทน

Mike kung

สงสัยคุณจ๋าจะเป็นพวกเก็บกด คราวนี้​หละลุงเฉยจะปลดปล่อยให้

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

จ๋าโดนแล้วจะติดใจเหมือนคุณหนูๆหรือเปล่า
อิจฉาลุงเฉยจัง

Dark Wasabi

จ๋าท่าทางชอบบทโหดลุงเฉยเข้าใจดีท่าทางจัดหักแน่

pada

คุณจ๋าต้องโดนสั่งสอนซ้าแล้ว ไม่รู้จักนายเฉยแล้ว

animaru17

เล่นกับไฟก็ต้องโดนไฟเผาเป็นธรรมดานะน้องจ๋า

Tha Napong

ลุงเฉยแอบโหดแหะ น้องจ๋าจะเป็นสายซาดิสรึปล่าวน่ะ