ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนหก (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 29, 2017, 02:19:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากเหมยโดนชายอื่นจัดหนัก คุณจะยอมหรือไม่?

ยอม
60 (45.5%)
ไม่ยอม
72 (54.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 132

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 02, 2017, 02:21:36 ก่อนเที่ยง

wmpm2703

มันส์ดี ตอนเข้าบทเสียว ทำให้อยากอ่านต่อ ต่อไปเรื่อยๆ

Zoso

มาถึงตอนนี้ น้องเหมย เจอเรื่องหนักที่สุดๆ เลยแหะ

สู้ๆนะ น้องเหมย ::Glad::

aisieo

therasak

เมื่อเล่นกับไฟก็ต้องระวังไฟลวก โดยเฉพาะไฟราคะยากจะดับลงได้ จุดจบคงไม่สวยแน่ๆ

aty13

ท่าทางเหมยจะไม่รอดเอ็นฝังมุกนะ ส่วนรันโดนแบงค์แก้ทอมโชว์พ่อแน่

ghh uij

swss2511

เรื่องชักจะยุ่งวุ่นวายไปใหญ่แก้ยากแล้วทีนี้

artae

คิดถึงมากจริงๆครับเรื่องนี้ ตอนนี้ก็เฝ้าลุ้นระทึกเรื่องน้องหมวยขึ้นมาอีกฝั่ง เร้าใจสุดๆ

ballwolk255

เรื่องนี้ค่อนข้างงงอยู่เหมือนกันต้องกลับไปอ่านตั้งแต่ตอน 1 ไหม่ไม่งั้นงงตานสลับกันเยอะเกิน แต่เขียนได้ดีเลยครับสนุกดี

รักแท้ ไม่มีจริง

หายไปนานจนต้องกลับไปอ่านตอนแรกใหม่อีกครั้ง อ่านใหม่ ก้อเสียวใหม่ ::DookDig::

Boy A Man

รอมานานมากกกกเลยครับ ยังสนุกเหมือนเดิมเลยครับ ชักอยากรู้แล้วว่าพระเอกจะโดนในร่างผู้หญิงไหม

gnun2518

ชอบมากเลยครับเรื่องนี้แต่โดยส่วนตัวไม่อยากให้เหมยลงเอยแบบนี้อยากให้เหลือนางเอกที่ดีของเรื่องไว้สักคน  จะได้มีกำลังใจให้ลุ้นการเอาตัวรอดของเหมย

kul1

ไม่รู้ว่าสาวเหมยจะเป็นยังไงบ้าง
แต่ท่าทางนายแบงค์คงจะโดนแกล้งหนักแน่นอนเลย

ZeldaZ

Welcome back ครับไรท์ เรื่องนี้ชอบมากเลย กลับมารอบนี้ถึงเวลาจัดรันแล้วมั้งเนี่ย  ::Ahoo::

mrgreen

ขอบคุณคับที่กลับมาเขียนต่อเป็นพล๊อตที่แปลกไม่ค่อยมีคนเขียนอยากรู้จะไปได้ถึงไหน