ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt6 (แก้ลิงค์แล้ว)

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 11:46:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bluemuffer

poster007

พิมมี่จะทำยังไงนะเจอแนนแน่แนนนี่ขายตัวแน่นอนเลย

Thanatouch MAN

ลิ้งค์ที่ให้มาผมว่าเป็นลิ้งค์ตอนเก่าเปล่าครับอ่านไปเหมือนตอนเดิมนะครับ

Pm Nuttakan

นางเอกภาคใหม่นี้ผมชอบหลายคนมาก ชอบเรื่องราวของทุกตัวละคร

knightmoon

ปัญหาลุงพลมาอีกแล้ว แต่แค่เรื่องเงิน ลุงสบายๆอยู่แล้ว
ครูเริ่มมีความรู้สึกแล้วสินะ

ลิงค์เป็นตอนที่แล้วอยู่เลยครับ รออ่านอย่างตั้งใจ

mr.supply

กลับมาติดตามต่อครับกับฉาก4p ที่เร่าร้อนกับรออ่านการตัดสินใจของแนนที่จะยอมหรือไม่ครับ ขอบคุณครับ

กำพล

moobin1978

มาแล้ว ตอนใหม่ และก็ใกล้จะจบภาคแรก
ขอให้งานของผู้เขียนราบรื่นนะครับ
สมองแล่นๆๆ ติดตามเสมอ ขอบคุณนะครับ

holovelove

สวัสดีครับ. สวัสดีตรุตจีนด้วยครับ ผมรออ่านทุกวัน เพราะค้างคากับตอนบุงกับน้องนาจและอีกสองสาว ว่าลุงจะทำไง พอเห็นมาดีใจมากครับ
เหงาๆ

nooy01

Vuttinun Prasartglew

รอคอยตอนนี้มานานมากครับ ลุงพลก็อึดจริงควบสามเลย สมแล้วที่เป็นเทวดาเก่า

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

ตั้ง แต่มีวิธี เพิ่ม พลังลุงพลคนไม่ธรรมดาจรืิงไ

inputpy

4p นี่ 1 ในความฝันของหนุ่มๆเลยนะ อิจฉิลุงที่เติมพลังได้ตลอด