ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สุดขอบฟ้า

เริ่มโดย cdx, กรกฎาคม 25, 2023, 12:05:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaii

อัศวิน รัตนแก้ว

สุดยอด! ใครจะคิดว่าสุดยอดฝีมือจะเก็บผักบุ้งอยู่ ครั้งแรกที่พระเอกเจอนางเอก จะสปาร์คกันตอนไหนนะ..

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ดูภาพประกอบแล้วถ้าโดนลักพาตัวไปได้นี้ไม่อยากจะคิดเลยนะครับยิ่งมีความแค้นกันอยู่

Pongsathorn Weerahong

เปิดเรื่ืองชวนให้ติดตามตอนต่อไป

kalampee

กราฟฟิค​สวยเชียว​ ฝีมือ​ครับ​

Chum2000

เรื่องนี้ขอแบบบทบู้เยอะๆนะครับ

cides

ติดตามมาทุกเรื่องเลยครับ​ ท่านcdx

swss2511

เรื่องคงไม่ง่ายอย่างที่เห็น เบื้องหลังคงมีผลประโยชน์เยอะ

หา อะไรนะ

นานๆแนวนี้จะมาสักที ติดตามอยู่แล้วครับท่าน...

P4p

ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ
เปิดเรื่องมาอย่างเข้ม

aaa01

เด็กน้องไม่รู้เรืองของพวกผู้ใหญ่ก็มารับกรรมแล้ว

Panya Ans56

เขียนได้สนุกน่าติดตาม รอชมผลงานตอนต่อไปอยู่นะครับ

teerawatc

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ทั้งปัญหาของเด็กสาว

และความลับของลุงเก็บผัก กับพระ ชี ที่หนีคดีมาบวชอยู่ท้องที่ไกลความเจริญ

แต่จริงๆแล้ว หมู่บ้านแถวนั้นมีเน็ตเข้าถึง มีรถยนต์ มอเตอร์ไซค์ วัยรุ่นเรียนในเมือง เรียนมหาลัยกันเยอะ

เรียกว่าความเจริญเข้าถึงตามกาลเวลาที่เปลี่ยนไป ต่างจากภาพจำของคนกรุงเทพที่มองอีสานเป็นคนบ้านนอกคอกนา

ทั้งนากลาง ผาเจาะ นาวัง เอราวัณ ไปจนถึง วังสะพุงเลย ทำถนน 4 เลนใหม่ มีวิวสวยๆ ให้ดูตลอดทาง น่าไปเที่ยวมากครับ

Rider V3

น่าติดตามมากครับ ผมนี่ fc เลย

watanabe

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ เหมือนดูละครเลย ::Glad::