ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xvenomz

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ อ่านสนุก ตัวเอกพลังน่าอิจฉาเลยเชียว

sunnyman

ขอบคุณมากครับ นานๆเจอแนวแฟนตาซีไทยๆ น่าสนใจมากครับ เป็นกำลังใจให้เขียนได้นานๆนะครับ

Voraphol Phi

bigmoho krab

luckylove

FBthanatos

wasawat

อยากมีมือวิเศษมั่งจัง จะลวงให้ยับเลย

Sopun Jeekkee

แปลกและแนวทางใหม่ เป็นแบบที่มีเอกลักษณ์ น่าติดตามมาก

kingzaso

เรื่องนี้มาแปลกแนวเลย คนกับผี ยังไงรอติดตามตอนต่อไปนะครับ

psdam

เนื้อเรื่องแนวนี้น่าสนใจมากครับ ชอบมากๆครับ

wink

commonly

เนื้อเรื่องแฟนตาซี อ่านเพลินมากครับ สนุกจนอยากอ่านต่อเรื่อยๆเลยครับ ขอบคุณนะครับที่แบ่งปัน

pitsanume

ขอบคุณครับ มีพลังที่ไม่เหมือนใคร สนุกมาก ๆ ครับ

taton

รอบนี้ไรท์ฉีกแนวกว่าทุกเรื่องที่ผ่านมาเลยครับ ผมชอบนะ ดูท่าคงจะเป็นซีรีย์ที่ยาวแน่ๆ
ปล.แค่ย่อหน้าแรกผมว่ามันเป็นอะไรที่น่าตื่นตา+ติดตามมาก