ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 24-2

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 27, 2018, 08:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gunflow

ครูสาวเจอศึกหนักทุกตอนจริงๆครับ
ขอบคุณสำหรับงานดีๆ

naikai

schareon

แล้วครูโจ้จะโดนทั้งหมดกี่ดุ้น จะนับถ้วนหรือเปล่า

nkpower

hanabombam

จะมีพระเอกขี่ม้าขาวมาช่วยครูโจ้หรือเปล่านะ แต่ถ้าไม่มีก็ไม่หน้าห่วงเท่าไร เพราะแค่จับรูดยังน้ำแต่ซะแล้ว ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

place

เป็นอีกเรื่องในดวงใจ ติดตามมาโดยตลอดครับ เขียนได้ลุ้นตามตลอด ขอบคุณมากๆครับ

star_war

โธ่ครูโจ้ ของผม นี่เล่นกวาดหมดทุกคนเลย ยับเยิน ๆ
ท่านนักประพันธ์ แต่งให้เพื่อนสาวๆ ของครูโจ้มารับศึกช่วยหน่อยครับ please...

097898117

dowel

ได้ติดตามอ่านมาตลอด ตั้งแต่เริ่มเรื่อง สนุกมากครับ แล้วก็ใช้จินตนาการว่า ครูโจ้ ควรจะมีรูปร่างหน้าตาแบบไหน ที่จะทั้งสวยน่ารักและแฝงความเซ็กซี่

pongsap

tim timza

::Glad::เย้ๆๆ มาต่อแล้ว
ครูโจ้โดนลุงหินและพรรคพวกรุมแล้ว
จะโดนแบล็คเม. ต่ออีกปะเนี่ย.  น่าสงสารจิงๆ อิอิ

nakarin Somin

charles

ododo

ครูโจ้ของผม โดนรุมจนได้
อ่านสนุกเสียวมากๆเลย