ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Miwa-san no Nakaniwa de สวนของคุณมิวะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 18, 2019, 12:54:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

เดาว่าอาจจะเป็นวิญญาณหรือป่าวน่ะ

เดาผิด แต่ใกลแค่ไหนก็คุ้มน่ะ เจอแบบนี้

speedtop

ดูเหมือนเป็นวิญญาณมาเลย

สรุปไม่ใช่วิญญาณแถมได้เรื่อยๆๆอีก

nekki

ตอนแรกที่อ่านนึกว่านางเอกเป้นผีซะอีก แต่คงไม่ใช้ขนาดออกมาตอนกลางวัน แต่ดูแล้วเศร้าแทนนางเอกที่ถูกจับแต่งงาน

ผมว่านางเอกมีท้องก่อนไปแต่งงานใหม่แน่เลย

GongGang

ตอนแรกคิดว่าผี พอเห็นโดนบังคับแต่งก็น่าสงสาร ลุยเลยไอหนุ่มม

Edit : ไอหนุ่มนี่ไม่ธรรมดาเหมือนกัน พอเค้าบอกว่าเจอคนที่ให้กอด ไอนี่กอดเลยแหม่ จีบสาวเก่งง

dewrryrty sdxvnhfg

ลายเส้นให้อารมณ์เรื่องบ้านจริงๆนะ ยังค้างคาอยู่เลย   อารมณ์คล้ายๆกันเลยมีความเหงาปนอยู่ หรือเป็นที่การเล่าเรื่องสไตล์อาจารย์คนนี้กันนะ

strikef.

กลิ่นของการ์ตูนผีลอยมาเลย แต่อาจจะไม่ใช่ก็ได้ 555

คุณมิวะ ใหญ่โตมโหฬารมากเลยครับ แต่ยังดูโอเคอยู่นะครับ ไม่เหมือนการ์ตูนบางเรื่องที่ใหญ๋เกินไป 555

ผิดคาดเฮอะ แต่ก็ดีมีความสุขมากเลยครับ คุณมิวะก็มีความสุขมากเหมือนกัน แบบนี้ดีแล้วหละ หวังว่าอนาคตตอนที่พระเอกมีแฟนแล้วจะยังมาหาคุณมิวะ ไม่ปล่อยให้เธอเหงานะ

aszxdc1254

โดนบังคับแต่งงานแล้วยังอยู่แบบไม่มีความสุขอีก แค่มีไครคอยรับฟังคอยปลอบใจแค่นี้ก็พอแล้วสินะ

สงสารนางเอกนิดหน่อยนะเนีย แต่ก็ได้เพื่อนเอาไวคายเหงาสินะ

siwapol55

อ่านแล้วเป็นสงสารนางเอก ชีวิตดูเศร้าจริง
มีสามีที่ไม่สนใจภรรยาแบบนี้ได้ไง
ขอบคุณมากครับ
นางดูมีความสุขขึ้น ตอนจบ อนาคตอาจหย่ากับสามีได้เลย

Phoowadol

เห็นหน้าตาของ นางเอก ถึงจะดู ยิ้มๆ หวานๆแต่แววตาเธอแต่แววตาเธอดู เหงา ๆ เศร้าๆนะ ยิ่งตอน ที่คนที่บ้านเธอกลับมา แล้วเธอต้องคอยรับใช้ เยี่ยงคนใช้  ตรงนี้ยิ่งชัด.... เรื่องนี้ น่าจะมีปม บิดเบี้ยวพอดูนะ....
ส่วนพระเอกหนุ่มคนนี้ สิ ถือว่าถูกหวยเลยนะที่มาเจอสาว ขี้เหงา อย่างเธออะ
  Edit ฮั่นแหน่...ปูดปิ่นโตกันยาวเลยนะ
ทำไงได้หละ ก็มันมีความสุขนี่นา เนอะ!
สิ่งนี้แหละ ที่เติมเต็ม จนยากจะถอนตัว
   แอบสงสาร  นางเอกนิดๆนะครับ เรื่องนี้

HaoMaRu

อยู่กับที่บ้านดูเธอเศร้าๆ น่าสงสารจัง

ร้ายกาจมีแวะไปปั้มกันคาบ้านเลยรอะ แต่มีความสุขก็ดีแล้ว

sumoaza

น่าจะเป็นผีหรือเปล่าแบบต้องการให้ใครรู้ว่ามีตัวตนอยุ่ที่นี่

ตกลงไม่มีไรเกิดไรขึ้นเลยแค่สามีไม่สนใจเลย

birdkung

ลายเส้นวาดให้ดูผู้หญิงเหงาจริงๆ ผมเชื่อสนิทใจจากลายเส้นเลยนะครับ

ตอนแรกคิดว่าเป็นวิญญาณ แต่พอเห็นอยู่ในบ้านกับผู้ชาย คงไม่ใช่วิญญาณละ

edit : ผู้ชายที่แต่งงานด้วย ไม่ทำอะไรนางเอกเลยจริงๆหรอ หุ่นขนาดนี้น่าจะต้องมีคิดบ้างไหม ปล่อยให้เด็กนักศึกษามาทำได้ไงนิ เสียของหมด

ปล. อิจฉาพระเอก 555
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

มณเทียร น

นางเอกคงไม่ใช่วิญญาณนะฮะ ::Beggar::จบสวยเลย อิจฉาหนุ่มน้อย

numkrieng

::Hmmm:: แนวทางชัดเจน.. ดูลึกลับดีครับ

ไม่มีอะไรมาก ได้คนไว้แก้เหงา นางเอกสวยมาก..