ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 11

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 19, 2018, 01:29:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ram69

คุณแม่ก็ไม่เบาเหมือนกัน

axon13

พอเรื่องเดินมาเรื่อยๆ ก็พบด้านมืดของแต่ละคน ว่าแล้ว เด็กๆ ทำไมถึงได้ร่านกันจัง ได้มาจากพ่อแม่นี่เอง

ttkttk

เฮ้ย! คุณแม่กับตาคำ แล้วสองสาวจะทำอย่างไรดี

Pattrick13

หวังว่าคุณหนูจะไม่ไปร่วมวงด้วยนะครับ

charoen lak

manu111

สรุปเป็นกันทั้งบ้านเลย ฮ่าๆ

yukleg

นี่เป็นการเฉลยใช่ไหมครับ ว่าเหตุใดคุณแววรัตน์ถึงเคยมาเจอน้องรินทร์รดน้ำต้นไม้ตอนตีห้า
ที่จริงคุณแววรัตน์ก็สนิทคุ้นเคยกับลุงเฉยมาก่อน ทำไมถึงไม่ใช้บริการของลุงเฉยล่ะครับ คุกก็เคยติดแทนมาแล้ว เรื่องเสียวๆแบบนี้ลุงเฉยช่วยได้แน่นอน

Ben Pookra

แบบนี้ที่เรียกว่า เชื้อไม่ทิ้งแถวสินะ
ได้หมดไม่ว่าใคร

Greenfrog

คุณแม่ไม่ได้ไปับคัณพ่ หรอกเหรอครับ

tarnmbg

แม่ก็เป็นไปแบบเด็กๆด้วย บ้านนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ

wat1

นึกว่าแม่ก็เสร็จลุงเฉย ผิดคาดเลย

mongk

ที่แท้เด็กสาวๆ มีความร้อนแรงที่สืบทอดมาจากแม่ตนเอง

รักเทอ.ตล

susard kusern

เนื้อเรื่องดีครับ แต่อยากให้ขยายความฉากเสียวให้ระเมียดละมัยขึ้น อีกนิดครับ

simple simpler

ตื่นเต้นขึ้นเรื่อยๆเลย ลุ้นว่าลุงเฉยจะได้ใครอีก