ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 2 อาชีพใหม่

เริ่มโดย cd13579, เมษายน 12, 2018, 12:34:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bootabe

รอดูว่าจะจัดการนางเอกยังไง

puplo

::YehYeh::

•====================================•

Inappropriate comment!
Multiple repeat offenses!!!

Rules & regulations are meant to be followed!
Any rule breakers will NOT be tolerated!!!

April 12, 2018
BANNED For LIFE!!!

•====================================•

sushinmana

อ่านมานิดนึง เรื่องนี้เกี่ยวกับครอบครัวดนัยจากเรื่อง out of โดยตรงถูกไหมครับ แล้วทำไมผมมาอ่านตอนสองเลยหว่าา พลาดตอนแรกไปได้ยังไงเนี่ย 😭

ballwolk255

หาอ่านตอน 1 ได้ที่ไหนครับ สงสัยต้องเปิดย้อนหลังยาวๆเลย

surway2532

พระเอกฟัดดะโหดดุ สะใจดีอ่ะ อยากรุ้ตอนถอดเขี้ยวเล็บจะสิ้นลายขนาดไหน

Swanzz

อยากอ่านตั้งแต่ต้นเริ่มปะติดปะต่อไม่ค่อยถูกแล้วแนะนำหน่อยค้าบเริ่มอ่านตอนไหน

thmaysa2016

สงสัยคุณดาวจะโดนไม่น้อย

เห็นพริตตี้เค้าต้องหากินไม่ได้อีกนานเลยทีเดียวเชียว

ขอบคุณครับบบ

olemantu

ท่านผู้เขียนบอกว่าเป็นเรื่องเบา ๆ แต่ดูเหมือนจะซีเรียส ระดับชาติเลย นะนี่..ถึงกับเป็นการลวงระดับข้ามประเทศไม๊..ครับ

amtorff73

ดำเนินเรื่องหลักไว้ตอนแรกๆ แล้วตบท้ายด้วยเรื่องสยิวๆนี่เหมาะสมดีครับ

Panya Sripaks

เข้าใจหาที่ระบายนะพระเอกเรา ขอบคุณครับ

thetalongtong

เริ่มปุ๊ปมันปั๊ปเลยน่ะครับ ขอบคุณครับ

Louis Pangsri

::Oops::พระเอกตัวจริงออกโรงละพร้้อมอาชีพ หลอก ลวง ฟัน

forzakhan

เนื้อเรื่องแหวกแนวและทันสมัยดีค่ะ ชอบบทซาดิสม์ อิอิ

emuzang

tigereac

ดาวจะถูกอินทรีสอยลงมาได้หรือเปล่าเนี่ย