ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

olala

กันตัวปัญหาอย่างไอ้โป้งออกไปเถอะ

olala

plct383

deathonly

solofancy2

จะเป็นใครกันนะ แอบสงสัยแป้งเหมือนกันดูลักษณะนิสัยน่าจะมีทางเป็นไปได้

winglessxonly

flashy

sarunnick

อ่านแล้วอารมณ์ขึ้นมาก น่าจะเป็นแป้งแน่นอนชัวๆ

chang1978

ขอบคุณนะครับที่แต่งเรื่องดีๆมาให้อ่านครับและจะติดตามต่อไปครับ แต่ว่าอยากรู้จริงๆว่านายโป้งให้ดูนี่มันห้องของใครถึงได้คุ้นขนาดนั้น

kwang6893

หรือคนในคลิปจะเป็นแป้ง ลุ้นๆ

honeylovesu

tigereac

โป้งนี้แผนร้ายไม่ใช่ย่อย แล้วพระเอกของเราจะเอาตัวรอดยังไงเนี่ย

papos

โดนจับตามองยังงี้ กลัวพลาดนะ 555

panut789

พึ่งมาไล่อ่าน อดโหวตเลย
แต่ยังไงก็ขอ play safe แล้วกันครับ อิอิ::Yes!::