ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Eight] Osananajimi no Aitsu ni Ore ga Yokujou Suru Wake Nai โทษทีนะเพื่อน!

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 17, 2020, 06:48:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Itou Eight] Osananajimi no Aitsu ni Ore ga Yokujou Suru Wake Nai โทษทีนะเพื่อน! [แปลไทย By HypN♥s]
สำหรับเรื่องนี้เวอร์ชั่นปะกิดน่าจะแปลมาจากภาษาสเปน ภาษาอาจจะเพี้ยนๆหน่อยนะครับ
ตอนแรกว่าจะให้ท่านKater แปล เห็นไม่แปลซักที(สงสัยคิวยาว) เลยขอมาแปลเองละกัน...
(ซ่อนตั้งแต่หน้า 16 เป็นต้นไป)

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???
1-5

6-10

11-15

16-20
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

jakrid123

จัดยานอนหลับแน่ๆ ในน้ำฮ่าๆ โดนเย็ดเพื่อนกลายเป็นเมีย

ตกใจหมดนึกว่าจับได้แล้ว แต่ก็ยังไม่รู้เรื่อง อยากมีเพื่อนสมัยเด็ก

ipor

ผมว่ามีจัดเต็มเพื่อนแน่ๆ เล่นบันทึกเก็บไว้อย่างนี้

นี่เล่นวางยากันเลยรึ โหดได้ใจ

lock18z

ดูหนังสดมาตลอดนานขนาดนี้ยังทนได้ไง เขาก็มานอนที่บ้านทุกวันยังไม่เอาอีก

โดนไปชนาดนั้นตื่นมายังไม่รู้ตัวอีกเหรอ หรือว่ารู้แล้วแต่ชอบ

Tdestiny

มีแววจะจบแบบได้คู่กัน

แต่ระหว่างทางต้องโดนพระเอกจัดแน่ๆ

ใครจะทนไหว มายั่วแบบนี้555

แป๊ว จบแบบนี้จริงหรอ

yopern

โดนวางยาแน่ โทษฐานทำให้เพื่อนเงี่ยนมาหลายวัน

edit ต่อไปมึงก็โดนทุกวันนั่นแหละ

neasy001

เพื่อนสนิทคิดไม่ซื่อ วางกล้องไว้ขนาดนี่น่าจะมีแผนร้ายแน่เลย

นั้นไงดูหนังสดมาทุกครั้ง จะไปยอมทนได้ยังไง ต้องวางยาจัดหนักแล้ว มันน่าจะมีตอนต่อไปนะ จบง่ายๆจัง

Pitor

งานนี้มีวางยาเพื่อนแน่ๆเลย  ชอบครับแนวนี้

bnk poo

เพื่อนน่าจะกินเพื่อนแล้วละทีนี้  ทนไม่ไหว

เพื่อนมันแกล้งไม่รู้ตัวป่าววะ โดนไปขนาดนั้น

taeza2

แกควรจัดมัน ไม่ต้องมอบหรอก จัดไปตรงๆเลย

ไม่ลืมที่จะอะไรห่ะ พระเอกกกก!!!!!

kenata

หืม น้ำส้ม แถมยานอนหลับ แหงๆ มีแว่ว จัดเต็ม แหงๆ
ทำให้หื่น สะสม เยอะ แบบนี้ ต้องจัดหนักๆ

edit : เหอ เหอ แบบนี้ ถือว่า NTR รุ่นพี่เปล่าหว่า

::Hmmm::

กินโทกิ

วางยานอนหลับใส่เพื่อนแน่นๆหลังจากเอาเเต่ชัก

oakvanilla

ผมว่าพระเอกว่งยานอนหลับแน่นอน เอาจริงๆอยากให้คบกันแต่คงยาก

ว่าแล้วยานอนหลับจริงๆด้วยตามสเต็บของน้ำส้มในตำนาน55

ผมพยายามหาตอน2ว่าจะอ่านแบบอิ้งหาไม่เจอหรือว่ามันยังไม่ออกอะครับ

fallenversa

ก่อนตอบคำถาม บอกความรู้สึกทีไ่ด้อ่านช่วงแรกก่อน
- ลายเส้นตัวละครฉากแรก บ่งบอกมุมมองของพระเอกที่มีต่อนางเอกได้ดี คือมองว่านางเอกมันเด็กผู้หญิงไม่มี sex appealใดๆ
พอหลังจากนั้น พระเอกมองนางเอกแปลกไป ในเวลาเดียวกันที่เราอ่านเนื้อเรื่อง คาดว่าคนเขียนจงใจให้เรารู้สึกคล้อยตามมุมมองตัวเอกไปด้วย
- ไอ้การเปรียบเทียบ เอากันเหมืองลิง พระอาทิตย์ล้านดวง ผมก็เห็นด้วยนะ มันแปลกๆดี ผมว่ามันคงเป็นสำนวนทางประเทศโน้น

คำตอบ
- เตรียมน้ำส้ม จะเหลืออะไร ไม่ยานอนหลับก็ปลุกอารมณ์ ถ้าให้มันส์คงเป็นอย่างหลังจะดีกว่า เพราะดีต่อผลระยะยาว

หลังอ่านจบ
- พระเอกมันคงเก็บกดจริงๆ ไม่กล้าเท่าไหร่ เพราะความสัมพันธ์เพื่อนที่มีมานาน แต่ผมว่า นางเอกมันกึ่งหลับกึ่งตื่นแบบนี้ อาจจะรู้ หรือสงสัยก็ได้ แหม่ น่าจะมีตอนต่อไปให้เห็นพัฒนาการตัวละคร

everythink

ตอบก่อน edit
คิดว่า ต้องลืมมือถือไว้ที่ห้อง แล้วสาวเจ้า ก้มาเจอความลับในมือถือ
edit : ว้าเดาผิด แบบนี้ ก็อดสานต่อกันแบบปกติสิ ต้องลักหลับ
แต่ความจริงสาวเจ้า คงคิดมากกว่าเพื่อนแน่ๆแต่ไม่กล้าบอก