ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Eight] Osananajimi no Aitsu ni Ore ga Yokujou Suru Wake Nai โทษทีนะเพื่อน!

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 17, 2020, 06:48:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrsilver

คิดว่าพระเอกก็ไม่ทำอะไรความสัมพันธ์ก็เป็นไปตามปกติดูอาการพระเอกแล้วคงไม่กล้าทำอะไร

guzzpai

เรื่องมาขนาดนี้ต้อง "เล่นเพื่อน" แล้วล่ะครับ

แอบคิดนะว่านางจะมีรู้สึกตัว ตอนต่อไปอาจจะแบบจัดโชว์แฟนนางก็เป็นได้นะเนี่ย

yugiboy

น้ำส้มหรือน้ำรักกันน่า
สักพักคงลืมรุ่นพี่พี่เจอของที่ดีกว่า พระเอกโหดจัดวางยา

bunhelupu

นี่มันพลอต ntr ชัดๆจะจบแบบไหนกันเนีย

จบแบบนี้น่าจะมีตอนต่อนะ เหมือนเนื้อเรื่องจะไปได้อีก

Thanon Sakulchaikaew

พระเอกคงทนไม่ไหวแหละ ไม่น่ารอดอะ 555555

**โหยมันน่ามีตอนต่อมากเลยนะเสียดายจัง เนื้อเรื่องปูมาโอเคเลย จบแบบค้างคาๆยังไงไม่รุสิ

town1452

จัดยาจัดเพื่อนแน่แต่เซ็ง ไมไม่ไปจัดแต่แรกรุ่นพี่คาบไปแดกอีกกก โอ้ยยยรอชมต่อ

goorboyI

ต้องใส่ยาแปลก ๆ ในน้ำให้ผญกินแล้วก็เอาแน่นอน

สงสัยว่าทำไมต้องบอกว่ารุ่นพี่มา ต้องมีจุดประสงค์แน่ ๆ

teruteta

คิดว่าตัวเอกต้องทำบ้างอย่างเพื่อจะได้กินนางเอกแบบเนียนๆแน่

Blue_Valentine13

ืเดาว่า จบ แบบเศร้าๆ ดูพระเอกจิตๆไงก็ไม่รู้

นั้นไง ไม่สมหวัง ได้แบบไม่เต็มใจ

cookie_pinky

::WooWoo::อย่างนี้ก็น่าจะไม่รอดแน่ๆ แต่อาจจะโดนจับได้เรื่องกล้องวงจรปิดก่อน อาจจะโดนโกรธ แล้วก็โดนกดต่อ ฮ่าๆๆๆๆ

boyza730

MADAOO

จริงๆผมกลับชอบเนื้อเรื่องช่วงแรกมากกว่านะครับ (ฮา) มันได้อารมณ์แบบ ได้เห็นด้านๆนึงที่ปกติเรานะไม่ได้เห็นจากเพื่อนต่างเพศที่เราสนิทกันดี
     แต่พอช่วงหลัง พระเอกเราดันวางยาแล้วNTRซะงั้น(ฮ่าๆ) จริงๆอยากให้พระเอกไม่ได้แอ้ม แต่ติดใจที่จะแอบดูต่อไปมากกว่า พอดีชอบเห็นตัวเอกเป็นพวก Loser อ่ะครับ (ฮา)

buark

อะเคมิน่าจะโดนไคตะจัด หลังจากรุ่นพี่ชิ่งอะเคมิแล้ว แต่แนวนี้มันหนังไทยชัดๆ น่าจะไคตะเป็นกิ๊ก แล้วเอามันกว่า อะเคมิเลยทิ้งรุ่นพี่ แต่คงไม่เป็นอะเคมิคั่วสองคน

buark

อ้าวไคตะล่อซะแล้ว แต่ไม่ต้องวางยาก็ได้มั้ง