ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2019, 09:53:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้หมอพลอยเสร็จไอ้ลอยไหมครับ?

ไม่มีทาง หมอพลอยต้องเป็นของลุงพลคนเดียว
187 (63.6%)
ก็ได้นะ อยากเห็นหมอพลอยจับคู่กับชายอื่นบ้าง
107 (36.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 294

SSPor

เนื้อหาเริ่มซับซ้อนขึ้นแล้ว ใจก็อยากให้หมอพลอยเป็นพี่ใหญ่ให้กับน้องๆได้แต่ลุงพลนะครับ แต่ใจก็อยากให้หมอโดนคนอื่นบ้างจะได้มีปมอีก อิอิ  ::Shy::

vcchin

หมอพลอย ยอมๆไปก่อน โดนสักยก แล้วค่อยให้พี่พล มาช่วย

Maruko99

Kritsada Panlamyai

คราวที่แล้วโดนหลอกซะเงิบเลย ก็ว่าแล้วอยู่ๆ หมอจะเปลี่ยนเทสไปตีฉิ่งได้ไง

กำพล

โดนลุงพลเปิดซิงไปแล้วให้ทานไอ้ลอยสักทีคงไม่เป็นไร

tummaba

ลุงพลเรายิ่งมีปมเพิ่มให้แก้ไขอีกแล้ว แถมยังหว่านเสน่ห์เมียเพิ่มอีกแล้ว ไงก็อิจฉาจิงๆ

phaii

akepong

อยากรู้จริงๆว่าหมอพลอยจะยอมพลีกายเพื่อช่วยพ่อมั้ย หรือจะไปปรึกษาลุงพลคนเทวดาอีก

Supachok Tupsutti

อยากเอาใจช่วยหมอพลอยให้รอดครับ..หรือแค่นิดหน่อยแล้วมีคนมาช่วยทัน..เสียดายมากกกกกก..ถ้าตัวเอกของเรื่องจะไปโดนคนอื่นปู้ยี้ปู้ยำ ผู้แต่งใจร้ายมากกกคับ

kookai

อยากแค่ให้หมอพลอยโดนไอ้ลอยแค่ภายนอก โดยที่หมอพลอยเตี๊ยมกับลุงพลไว้ แล้วเอาความลับของพ่อมา ทำให้หมอพลอยไม่ต้องแต่งกับบอย...ขอบคุณครับ