ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "การเริ่มต้น" (EP.1)

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 03:59:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thesee

แบบนี้ต้องฆ่ายกฮาเร็ม เอ้ย ผิดๆๆ

Chanawin Tosingchai

เลือดสาดแบบจอน วิค แบบนี้สะใจแน่

Fear TheRabbitz

มันมากกกกกก อ่านไปสะใจไป 
เรื้อเรื่องมันเชื่อมกับตัวแทนแห่งบาปคนอื่นด้วยใช่ไหมครับ จะรอวันที่มาเจอกัน

darkside

55 เจอ ตอน 3  ก็สงสัยว่า 1 กับ 2 หายไปไหน   ....เย้ๆๆ  มีคนช่วยกันแต่ง  น่าจะจบไวขึ้น

sarozzero

แค่เริ่มต้นก็เลือดนองขนาดนี้แล้ว
แถมรพ.พังอีกต่างหาก

วัชรพงศ์ ปรามาส

phetkung

การแก้แค้นเริ่มขึ้นแล้ว...   นองเลือด  บู้ระห่ำจริง ๆ ครับ

bankyzzz

นายสิงห์มีพลังมากมายคับอยากให้มีคู่ปรับสมน้ำสมเนื้อกับนายสิงห์หน่อย

narawit112

อ่านยังงงอยู่ เหมื่อนบทความกระโดด

Maxke2540

choko13

ยังชอบผลงานเขียนอยู่เช่นเคยครับ สนุกมากครับ

helios

แค่เริ่มต้นก็ใส่ไม่ยั้งเลยนะครับ
เถื่อนๆแบบนี้ได้อารมณ์ไปอีกแบบนะครับ

wilunx

กลับมาอ่านอีกรอบ
เนื้อเรื่องของบาปตนนี้ ดูน่าสงสารกว่าบาปตนอื่น
แต่ก็สนุกดี ลุ้นสาวๆ ของนายสิงห์

ขอบคุณครับ
::YehYeh::

killkinly

ตัวแทนซาตาน ทำไมดูเป็นบอสใหญ่กว่าบาปชาวบ้านเขาละท่าน

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ ดิบและเถื่อน แต่ก็สนุกดีครับ