ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสาม (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 08, 2017, 08:37:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้แบงค์สลับร่างกับใครอีก?

เหมย
18 (20.2%)
พิม
15 (16.9%)
รัน
17 (19.1%)
ใครก็ได้
39 (43.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 89

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 13, 2017, 08:39:35 ก่อนเที่ยง

pong244

dwarf

ขอบคุณครับ..จะทนกับอารมณ์นี้ได้ถึงไหนนะ

casa

ชอบมากครับ บรรยายได้อารมณ์มาก
อยากให้ แบงค์ ในร่างสา ทนฤทธิ์ยาไม่ไหว แล้วยั่วลุงแท๊กซี่
ลุงแทกซี่ เล้าโลม สา ทำออรัลจนสาเสร็จ
ต่อด้วยลุงแท๊กซี่ ให้สาโม้กให้  พอจะเสียบ ฤทธิ์ยาอ่อนลง สารอดมาได้หวุดหวิด
แบงค์ในร่างสา กลับมาถึงห้อง เจอ  รันในร่างแบงค์
สุดท้าย แบงค์ในร่างสา เจอรันเย็ด ด้วยร่างของแบงค์เอง
555 พอไหวมั้ยครับ

ryg123456

เห็นหุ่นแล้วน่าจัดการ
ว่าแต่การสลับร่างแบบนี้น่าสนุก
เมื่อกลับเข้าร่างแล้วสานต่อกับน้องสาไหมนะ

mrgreen

เสียวๆกึ่งๆหลอนๆสับสนในอารมตัวเองแหะกับพล๊อตแนวแบบนี้

shinosuke

น่าจะมีอีกหลายตอนนะครับวนยังไม่ครบเลย

therasak

เล่นกับไฟ ไฟลวกมือ ว่าแต่ไฟจะลวกใครมากกว่ากันเหมยหรือสา

ohmega

แยกกันไปแบบนี้มันจะไม่รอดทั้งคู่หรือเปล่า เรื่องนี้จะมีปวดตับไหมต้องลุ้นกันต่อไป 5555

moodumhero

น่าสนใจและน่าติดตามว่าจะเป็นยังไงต่อไป ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆครับ

thep59

เหมยจะโดนใครเอาหรือเปล่านะ สลับร่างกันไปมา เริ่ม งง รอติดตามครับ

chasing

ballzae

ผชจะได้รับรู้ความรุสึกของผญบ้างแล้วววสิน้ะ

eaddy48

aiekuy

ซุกซนกันนัก ท่าทางจะไม่รอดทั้งสองสาว(หรือว่าหนึ่งหนุ่มในร่างสาว)

jachal

แนวสลับร่าง แล้วจะสร้างสัมพันธ์อีกกี่คน::KO::