ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.7 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 08:50:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phatsakorn Kamkom

น่าจะฝึกให้ทำอิงกลับมาปกติไหมนะ

locklock leck

อีฟขัดคอมากจัดการอีกคนเลย

winnythepooh

งานแรกของต่อจะเป็นงานอะไร อยากให้ต่อจับอีฟกดซักทีเหมือนกัน

2000HP

คาแรคเตอร์สาวๆแต่ละคนเด่นๆทั้งน้านน

เป็นกำลังใจให้นะครับ

thisisbest

จะพาใครมาห้องอีฟก็รู้หมดสิ

olemantu

อีฟเองนั่นละอาจจะทนไม่ไหวเองก่อน เพราะถึงอย่างไรนายต่อก็มีกินอู่เรื่อย ๆตามประสาคนหื่น ไม่ต้องกงวลกับอีฟ

boonboogonz

เดาไม่ออกจริงๆ ว่าเป็นงานอะไร

quantize

ผมเริ่มลุ้นให้อีพโดนจัดละ ::DookDig::

freedom007

สงสัยให้พระเอกไปโชว์เหนือ โน้มน้าว คนร้ายสักคนที่กำลังก่อเหตุป่าว

mighty

ตอนนี้แทนได้เข้ามาในชีวิตและเริ่มมีบทบาทกับต่อมากขึ้นเรื่อยๆ..งานแรกของต่อก็คงเกี่ยวข้องกับแทนด้วยรึป่าวนะ..

Exordia

ภารกิจจะเป็นแนวสีเทาๆไหมน้า ยังคงสงสัยในตัวองค์กรณ์

testman

ถามว่าเรื่องช้าไปไหม ผมว่ากำลังดีนะ ลงรายละเอียดเยอะ ๆ ไม่ต้องกลัวว่าจะทำให้น่าเบื่อหรอกครับ แต่จะช่วยให้เราเห็นมิติของตัวละครเพิ่มขึ้นมากกว่า มันทำให้เราอินและเข้าถึงตัวละครได้ง่ายด้วย

ส่วนตอนจบ ผมเดาว่า เจออิง ไม่ก็แทน

terapoong48

น่าจะงานโน้มน้าว​จิตใจคนที่เริ่มตีตัวออกจากองค์กร​

akerue

มันจะมีหักมุมตอนหลังๆมั๊ย ว่าจริงๆสตีฟอาจจะไม่ได้ดีอย่างที่คิด เข้ามาเพื่อหลอกใช้

Kapi channel

ไม่รู้ว่าแทนพูดถึงลุงที่ไหน ใช่ลุงคนเดียวกันกับที่ผมคิดหรือเปล่า 55
::Oops:: ::Oops:: ::Oops::