ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gdrive-UNCEN] ทดลองเวปโหลดUNCENฝังซับไทย5เรื่อง + FC2เด็กๆ18UNCEN

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2019, 10:34:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

แตก 35 สวยพี่สวย!

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด
เมนต์อย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาหรือหนัง อยากรู้ไปดูที่ห้องโดจิน
ใครเมนต์มักง่ายขอไปที ชอบครับ ขอบคุณ ขอเชิญเวปอื่นนะครับ
เราต้องการคนมีนํ้าใจที่ให้กำลังใจนักโพสมากกว่าปลิง

อ้างจาก: mongk เมื่อ ธันวาคม 30, 2019, 05:45:17 หลังเที่ยง
ชุดบนที่ฝังซับ น่าดูมาก
แต่ชุด FC2 กลับน่าดูกว่า นางแบบดูสดใส น่ารักใสใสแบบเด็ก
ชอบ FC2 PPV 880231 ครับ ผมสั้น สดใส ไหมสวย

โหลดได้รวดเร็วมากๆครับ นางแบบก็ดูสดใสเหมือนภาพครับ การถ่ายทำก็รับได้ ความคมชัดสูง ตัดต่อดีครับ
ขอบคุณมาก

ตัวอย่างการเมนต์ที่ทำให้นักโพสมีกำลังใจและอยากโพสต่อ

อ้างจาก: paa505 เมื่อ มกราคม 02, 2020, 12:30:01 ก่อนเที่ยง
ว่าแต่ ระยะหลังๆนี่ จะเห็นว่าพระเอกของหลายๆเรื่องมักจะใส่หน้ากากกันซะส่วนใหญ่ หรือว่ามันเป็นแนวใหม่ที่กำลังมาตอนนี้ 55
เรื่องของFC2ผมทำกระทู้อธิบายไปสามรอบแล้วมั้ง ว่ามันไม่ใช่ค่ายหนังแต่เป็นชื่อเวปที่
คนทั่วไปถ่ายทำแล้วเอามาลงขายกันเอง ที่มันใส่หน้ากาก็เพราะกลัวเมียหรือคนรู้จักจับได้ไง
ขายแบบนี้รายได้ดีไม่โดนหักเท่าถ่ายจากค่ายด้วย เด็กๆก็รับสดไปไม่ต้องสังกัด เลยมาเล่นกันเยอะ

สำหรับเวปFC2ที่ถ่ายออกมาขายกันเอง สมัยก่อนผมไม่สนเลยนะ
แต่เดี๋ยวนี้มีทั้งดาราเอวีแอบมารับจ๊อบก็เยอะ ถ่ายดีขึ้นนางเอกมีอิโมชั่นมากขึ้น
มีหลายมุมไม่ใช่แบบกล้องวงจรปิดเหมือนเดิม ของดีๆช้างเผือกหลุดมาเยอะมาก
โดยเฉพาะพวกเด็ก18สดๆหน้าใหม่ แถมถ่ายแบบUNCEN ที่ผมคัดมานี่แค่นํ้าจิ้ม
เพราะผมยังไม่ได้ลงพื้นที่คุ้ยจริงจัง คงต้องหาเวลาว่างจริงๆ เพราะการจะคัดFC2
ที่แจ่มจริงๆจากตอนนี้ประมาณ5000เรื่องมันไม่ง่ายเลย มันไม่เหมือนAVที่เรารู้จัก
FC2ดูแค่ปกไม่ได้ครับ หลอกเยอะ ต้องเข้าไปดูเนื้อใน แต่ถ้าคัดได้ผมรับรองว่า
ต้องมีของเด็ดๆมาให้ทุกท่านได้ชมอีกเยอะแน่ รอได้เลยครับ

UNCENฝังซับ5เรื่องฝากไว้ในGdriveนะครับ ลองทดสอบหลังOpenLoadเน่า
โหลดได้ไม่ได้ยังไงกลับมาบอกบ้างว่าชอบแบบนี้มั้ย ดูออนไลน์ไม่ได้แต่โหลดเร็ว

1Pondo 052315-085 Satomi Suzuki ประมวลผลจนบานพนักงานดีเด่น

Caribbean 062414-627 Rie Tachikawa แม่บ้านเปลือย ทำไมเราเหนื่อยกว่าเธอ(ริเอะขวัญใจผม มีซับซะที)

HEYZO-061 Maki Koizumi ล่อน้องเพื่อนสะเทือนน้องชาย(รุ่นใหญ่อีกคนที่ผมชอบมาก)

HEYZO-0532 Nami Itoshino จับที่หัวเดี๋ยวพี่รัวซัตเตอร์(นามิล่ะ ไม่ดูได้เหรอ)

HEYZO-2137 Chiaki Saeki สาวไซด์ไลน์ตามสไตล์นายท่าน

นี่เป็นFC2นํ้าจิ้มที่ผมคัดมาให้ สวยน่ารักแถมUNCENแท้ไม่เบลอภาพ

FC2 PPV 781974

FC2 PPV 782708

FC2 PPV 787594

FC2 PPV 823482

FC2 PPV 860271

FC2 PPV 880231

FC2 PPV 884691

FC2 PPV 906328

FC2 PPV 951400

FC2 PPV 989182

FC2 PPV 1030752

FC2 PPV 1186761

FC2 PPV 1217012

FC2 PPV 1225839

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

วรรณกิจ

ดูหนังเด็กบ้างก็ดีนะ
แต่ คนที่1 กับคน2 นั้นละสเปก
เนื้อเรื่องจะต่างกันเปล่า

pigsurasak

::KO::ชอบหนังเด็กตั้งแต่เรื่องที่6 ประมาณนี้ละครับ ขอบคุณมากๆ ที่แบ่งปันความสุข ::Grimace::

บางทีก็อิจฉามัน ได้จิ้มหอยสวยๆเด็กๆแค่อายุ18 บ้านเรานี่ยาก กลากเกลื้อนพาลหมดอารม

mywayna

วอ วอร่า

แนวโปรดเลยครับ ::Glad:: ขอบคุณมากๆครับที่แบ่งปันรอยยิ้ม ::Thankyou::

trippelman

hnongchem

ท่าน Kater จัดของดีมาให้อีกแล้ว
Uncen รุ่นใหญ่ แถมมีซับไทยก็แจ่ม
แต่ละคนแม้ดูมีอายุหน่อยแต่หุ่นนี่ไม่ต้องพูดถึง
ส่วนรุ่นเล็กก็มีแต่ใสๆทั้งนั้นเลย
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันมากๆครับ  ::Thankyou::

interest

blackbear

ผมนี่ชอบ FC2 มากเลย มันดูเป็นธรรมชาติดี ดิบๆ ดี ได้ฟิวเหมือนเรื่องจริง ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ  ::Thankyou::

crozp

ขอบคุณครับ. จะรอการคัด fc2นะครับ  ::Confident:: ผมชอบดูมากแม้มุมกล้องบางทีอาจจะแปลกๆไปบ้างก็ตาม

po3026

วัยขนาดนี้กำลังชอบเลยครับ เต็มไม้เต็มมือดีครับ

NM04

ขอบคุณมากๆเลยครับ สำหรับความเหนื่อยยาก อาจจะเขียนบรรยายในคำตอบไม่ถูกใจ แค่อยากจะบอกว่า ขอบคุณจิงๆครับ

FC2 PPV 1217012 <--- นางเอกคนนี้หน้าตาถูกใจมากครับ ถ้ามีมาอย่างนี้สักคนในชีวิตนี้จะดีมาก ท่าทางตัวเล็กน่ารัก ขนาดกำลังพอเหมาะ แต่ลีลาน่าจะไม่ธรรมดา ชอบแววตา ท่าทางขี้เล่นใช่ย่อย

spr566