ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori no Yari สาวใช้ไฮโซ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 02:43:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

powerslamll

keatmano

น่ารัก ... ถูกเข้าใจผิดเพราะสายตาสั้น ...
ง่ายเกินไปสำหรับเจ้าอาจารย์บัดซบ ...
ความรู้เรื่องคอมฯ น่าจะน้อยเกินไป ...  ::HoHo::

cgxxcg

ผมชอบลายเส้นนี้นะครับ

เนื้อเรื่องเหมือนจะดาร์คแต่ก็เปล่าแฮะ ::Thankyou::

SickSleeplab

wender_111

สวยมากครับ อันเซนด้วย ถ้าได้ซักเดือน จะสร้างเขื่อนให้ดู แฮ่ ๆ

อยู่กรมชลเหรอครับ  ::Sweat::
แฟนตูนเลิฟฮินะ

kaithai

ตอนแรก ไม่ค่อยมีสาระเท่าไหร่
ก็แค่ สาวใช้ กับเจ้านาย

แต่ตอนสอง 
ทำให้เห็นถึง สาวใช้ที่ทำเพื่อเจ้านาย
(การลบภาพทิ้ง)

Zheza

ขอบคุณครับ ลายเส้นสวยชอบมากเลยครับ นางเอกสวยมาก อยากให้อาจารย์ทำซีรีย์ยาวจังจะตามอ่าน

Heiji Hinakata

หนึ่งในการ์ตูนมืดยอดเยี่ยมที่สุดในชีวิตผมเลยเนี่ย แม้จะนานแล้วแต่ก็ยังเอามาอ่านอยู่ ไม่เบื่อเลย
ว่าแต่ตอนที่สอง อาจารย์มันไปเก็บกล้องได้จากที่ไหนเนี่ย โผล่มาเอามา blackmail ได้เลย ของแปลเก่าเหมือนจะเอารูปมาขู่เฉยๆ

Paul Chan

zentinal

เอาเรื่องระดับตำนานมาโพสหรือนี้ทึ่งหน่อนๆ เพราะ อ. ที่วาด ดูเหมือนจะวางมือแล้วมั้ง เรื่องค่อนข้างเก่า แต่จัดว่าเป็น H ในช่วงปี 2000 ที่มีลายเส้นสวยงามเกือบที่สุดในยุคนั้นเลยก็ว่าได้จัดเป็นผลงานที่น่าเก็บสะสมสุดๆครับ  แนวไม่รุนแรงหรือกระทบจิตใจมากนักส่วนใหญ่จะเป็นทางบวก

ชอบครับเหมือนเอาเหช้าเก่าเก็บมา รสชาคิดีขึ้นนึกถึงานเก่าๆจริงๆ
My Favorite song " Kenny G - The Moment "

noohun

โห ย้อนยุคมากจริงๆเรื่องนี้ เป็นเรื่องที่ทำให้ผมชอบสาวเมดเลย (ถ้าเป็นตอนนี้ก็คุณเมดเรกะซัง)

Tanatos

asdf4321

ครูนี้โง่หลายแท้ อดได้เล่นเสียวเพราะขโมยของร้าน sex toy ซะงั้น แถมเครื่องคอมก็ไม่มีพาสเวิร์ดซะงั้น ซวยหลายเด้งเหลือเกิน
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

jw4321

ได้คนรับใช้ที่ดี สวย เก่ง ต้องใช้เยอะๆน่ะครับ

aholic

่กับไอ้แว่นไม่เท่าไหร แต่กับอาจารย์นี่ไม่ไหวนะ