ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Assassin088

เป็นการเอาคืนที่น่ากลับมากๆ ขอบคุณครับ

64886488

Saturn Wang

สุดท้านที่เห็นว่าเป็นไอ้โรคจิตนี่คือพี่วิทย์นี่เอง

acropobia899

พี่ซีไม่อยากเย็ดหีส้มเหรอ อยากจะตอบแทนซีว่าไม่อยากเย็ดได้ไง น้องสาวสวยขนาดนี้

ตอนปกติก็คงอยากแหละ แต่ยังหักห้ามใจได้อยู่ด้วยศีลธรรม

แต่พอมาโดนก๊าซเข้าไปแบบนี้ ก็ต้องปลดปล่อยความต้องการที่แท้จริง

แต่ส้มคงอยากโดนอยู่แล้วแหละ แค่ไม่แสดงออก

แต่ชะตากรรมของดรีมนี้ต้องลุ้นกันต่อไป

air111fox

แล้วน้องดรีมจะเป็นอย่างไง อย่างนี้ก็ไม่ครบคู่ซิ ส้ม-ซี ก็เรียบร้อยกันแล้ว

galatoz14

มาแนวหมอโรคจิต เลยครับงานนนี้ นายวิทย์น่ากลัวจริงๆ

cyborg0011

จากเรื่องเพศสู่ด้านมืดในจิตใจแล้วย้อนกลับมาสู่ปมเพศอีก ยอกย้อนซ่อนเงื่อนซ่อนปมอย่างยิ่ง

shadowbane

จบได้สุดยอดมากครับ ขอบคุณสำหรับผลงานคุณภาพครับผม

gaingane

วิทย์โหดที่สุดในเรื่องจริงๆด้วย เรื่องลนี้ไม่มีแฮปปี้เอนดิ้งแน่นอน

po3821

ปิดท้ายด้วยฉากหักมุมเลย สรุปวิทย์นี่อัจฉริยะจริงๆ ปิดความลับตัวเองซะสนิทเลย แถมเรื่องที่ทดลองก็สุดๆ ชอบครับ ขอบคุณ

TonNy

อ่าว สุดท้ายแม่งดันจิตซะงั้นอะ นึกว่าคนดี

fireanimal

จากเพื่อนหักหลัง ก็มาหักมุมตอนจบ แหวกแนวดี

mangdana

พี่วิทย์บอกว่าจะทดลอง อยากรู้เลยว่าพวกแพนเก่าโดนอะไรมาบ้าง

audy11

สรุป ไอ้วิทโรคจิต. ส้มหวังรวย  ซีหวังเอา ดรีมติดสัตว์

asean

สรุปแล้วพี่วิทย์มีแฟนเก่ากี่คนกันนี่