ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tomekichi]Otoko wo Otosu Tsumori ga Gyaku ni Otosarete Shimatta Kami-sama no Hon [Muaika]

เริ่มโดย botheone, มิถุนายน 20, 2012, 10:59:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

botheone

นำมาแจกเป็นครั้งที่ 9 ครับ  ผลงานของท่าน Muaika อีกเช่นเคย(ซึ่งเรื่องที่ท่านมวยก้าแปลแต่ละเรื่องนั้นช่าง.....)

::แนวเรื่อง:: "คอเมดี้,ขำขัน,โชตะ,ข่มขืน,ติดใจ?,ชายเหนือชาย,Happy Ending??"

::เนื้อเรื่อง::
"
คัตสึรากิ เคย์มะ"[backcolor=#ffff66]หรืออีกชื่อ "เทพตกหญิง"ได้ ถูกเอลซี่ไหว้วานให้ไปจับ"คาเทยามะ(วิญญาญที่หลบหนีจากนรก)"แต่แทนที่มันจะไปสิงผู้หญิง....มันกลับไปสิงผู้ชายซะงั้น...พี่เทพจะทำภารกิจสำเร็จหรือไม่??มาเอาใจช่วยกัน!!!(แต่ตก"ตัวผู้"แทนนะ?!)

[/backcolor]
::คำนิยาม:: "เป็นฝ่ายถูกจีบติดเอง.....ก็ไม่เลวนะ???!!!"

::มีภาพ 31หน้าครับ::
(บางหน้ามันจะเป็นสีดำผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นอะไรนะเพราะเซฟเข้ามาอีกที)::

::ขอย้ำอีกนะครับว่ามันเป็นแนว..
ชายเหนือชาย นะ::  

::ทิ้งท้ายสักนิด:: ตอนประมาณ3-4หน้าสุดท้ายจะเห็นว่าคนวาดมันเปลี่ยนไป ถ้าใครจำลายเส้นได้เขาก็คือ"cannabis" คนที่วาดเรื่องที่"[backcolor=#ffff66]พี่เขยที่แอบไปเห็นน้องชายหน้าสวย?? ที่ไปเล่นเว็บแคมปลอมเป็นหญิงหลอกพวกตาแก่ในเน็ต แล้วก็โดนจับได้ แกล้งกันไปมาก็เลยโดนจับกินตับเลย...[/backcolor]"
คือผมอยากจะบอกนักวาดคนนี้...วาดเรื่องแนวนี้ได้เถื่อนจริงๆ ดราม่าโครต...
[s:232]       

::เดียวถ้าว่างผมจะมาแปลตอนต่อให้ดูความรันทดให้ผู้อ่านจิตตกเล่นนะครับ::[s:265]       [s:271]       [s:271]          [s:271]